Help zeek bị gì 21/02/2012

clinhbdan

Hero
Reactions
577
MR
0.004
mình có acc zeek hôm nay mãi tới 9h tối này nó mới chia lãi cho mình và chia được 9.59$ vậy mà nó không mua vip cho mình thế là số vip không tăng mất 9.59$. co ai bi thế không?

Up cho ai bị :binhsua168:

bó tay hôm qua,post ads lúc 8h ,mất 1 ngày vip rùi ,chán thế
mình post ads đều đặng mà được chia lại ảo kìa, chia lãi nhưng không được mua vip bó tay thật

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

mọi hum bác chủ thớt có bị trừ tiền +vip tăng k?
có chứ bạn hiền hôm nay mới lạ nè... có ai bi nữa không? hay chỉ acc mình bi?

mình post ads đều đặng mà được chia lại ảo kìa, chia lãi nhưng không được mua vip bó tay thật

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

tớ cũng post đều mà,vì hôm qua post ads lúc 8 tối,sau 24h là hết đồng hồ xanh,vừa vào thấy hôm nay nó chia lãi lúc 9h,thế hok phải là mất vip 1 ngày ah

Mình vẫn được chia bình thường nhưng không tự mua Vip như mọi khi!
Liệu có phải có vd gì không đây?

cứ từ từ chắc k sao đâu >:)

vậy là sao nhỉ, chủ thớt và mọi người ở đây sao khác mình vậy, mình post thường là vào 21h, nó chia lãi luôn, nếu post trước thì đợi đến khoảng thời gian đó nó chia lãi, còn vip thì chưa mua, nó để đến lúc nào sau đó mới mua mình không biết, nhưng sáng hôm sau vào thì thấy vip đã có rồi

2/21/2012 5:55:34 AM Retail Profit Pool Award for : 2/20/2012
Retail Profit Share Resulted in an award of $18.09 with 0% in Repurchase. $18.09 in cash award, and 0 in purchased bids. 0.00 957.00 0.00 0.00 $18.09 $37.89
ngày 21 đc chia lãi rùi nhé.mình ko mua vip để tiền with thui.
mấy bữa nay post ads vô mấy trang classified sao trang nào cũng chết ! post ko dc !@@
cần gì khổ thế bạn. post 1 lần sài mãi mãi

cậu cứ ngủ 1 giấc 4 tiếng sau sẽ có số vip tương đương , nó chỉ chậm tý thôi mà. từ 12 ngày nay nó đang nâng cấp hệ thống lõi mới, sau ngày 10 tháng 3 mọi thứ sẽ trở lại bình thường

bằng chứng nè các bạn xem thử

Up lên cho ai bị
hn vẫn ăn đều như bt ._. chỉ có mấy trang post cứ tối nó giở chứng còn sáng chiều vô bt :s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom