• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Zeek 2 ngày chưa duoc cộng vip.............(help gấp)

Status
Not open for further replies.

alexphan

Junior
Reactions
166
MR
0.000
Up ads 2 ngày hôm nay mà zeek vẫn chua cộng vip.Pro nao cho hoi cai.Sau vai ngày nua sẽ cộng lai hay có cần gui support gi ko ah???
:binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47::binhsua47:

Hôm nay nó cộng lại rùi :).Các bạn cứ yên tâm nè

Upvote 0
Hôm nay nó cộng lại rùi :).Các bạn cứ yên tâm nè

hình như 1 số người vẫn chưa được up
mình là 1 trong số đó huuuuuuuuuuuuu :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36:

Upvote 0
hình như 1 số người vẫn chưa được up
mình là 1 trong số đó huuuuuuuuuuuuu :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36: :binhsua36:
Đừng lo nè...Lúc sáng mình cũng lo quá trời.Mà giờ tất cả mọi người đang dc cộng lại rùi.Bạn cứ yên tâm nó ko sót ai đâu :x

Upvote 0
cứ bình tĩnh không việc gì phải lo cả, chậm thôi nhưng em nào cũng có :binhsua37:

Upvote 0
hiện tại nó chỉ cộng cho mấy acc cũa tớ tới ngày 19 và 1 acc được ngày 20

Upvote 0
mới dc cộng ngày 19.hoho.ns chung k lo đâu.mình posd và nhận lãi 2tháng rồi mà chưa up sliver lại.chứng tỏ zeek đại gia.suport hỏi xem sao thì ns zeek đg bận rộn.hoho.thế là khỏi up

Upvote 0
mới dc cộng ngày 19.hoho.ns chung k lo đâu.mình posd và nhận lãi 2tháng rồi mà chưa up sliver lại.chứng tỏ zeek đại gia.suport hỏi xem sao thì ns zeek đg bận rộn.hoho.thế là khỏi up

Làm mình mất mất mấy $ comis phí tháng của mấy ông ref rồi :((

Upvote 0
Làm mình mất mất mấy $ comis phí tháng của mấy ông ref rồi :((

Hôm trước ns chuyện vs zeek như sau:
linh: sao đến ngaỳ up zeek rồi mà bên anh k thông báo để em up?
zeek:ờ ! dạo này pọn anh pận wa ! em thích thì up k thì cách lại mà tiêu.em người nứớc nào?
linh:vietnam anh.
zeek:vietnam thì thôi.pọn anh k tính toán đâu.ông nội anh hồi tr chiến đấu bên đó.bọn anh tri ân đến 27/7 rồi up củng dc.oke .pipi
linh

Upvote 0
zeek:ờ ! dạo này pọn anh pận wa ! em thích thì up k thì cách lại mà tiêu.em người nứớc nào?
zeek:vietnam thì thôi.pọn anh k tính toán đâu.ông nội anh hồi tr chiến đấu bên đó.bọn anh tri ân đến 27/7 rồi up củng dc.oke .pipi
linh
không hiểu đoạn hội thoại của bác có ý nghĩa gì nữa

Upvote 0
linh

siêu bão đã đổ bộ vào 4rum:))

Upvote 0
ngày 20.21 nó không thấy + point ..ngày 22 thì được +...

Upvote 0
ũng chửa thấy point chán wa

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member