[Zclouding] Review khóa học 8 bước Làm chủ Công việc trên Internet (Mastery Internet Business)

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.492
Insuree Balance
0

Link tham gia khóa học (giá $50):

https://academy.zclouding.com/check...tcha-opt-in=true#a_aid=Jjkka43&a_bid=355d08b6

Xin chào toàn thể anh em mmo4me.com,

Sau 1 thời gian được trải nghiệm khóa học này, mình cảm thấy mình đạt được khá nhiều lợi ích và được biết rất nhiều thứ để giúp phát triển bản thân cũng như công việc hiện tại của mình. Từ việc khởi đầu, các bước chuẩn bị về vốn, cách đầu tư tiền bạc, công sức, các lỗ hổng phá hoại công việc của mình đến khi bắt tay vào việc tiếp cận, chăm sóc, tối ưu lợi nhuận từ khách hàng, mở rộng và tự động hóa công việc của mình (bỏ vốn thuê nhân lực 1 cách hợp lí, quản lý nhân sự, đào tạo nhân sự), tối đa nguồn lợi nhuận từ việc bán sản phẩm, áp dụng cho tất cả công việc từ kinh doanh sản phẩm vật lý đến kinh doanh sản phẩm digital.

Tên chính xác của khóa học này là Làm chủ Doanh Nghiệp (Công việc) trên Internet của bạn. Được đưa từ Mỹ và Singapore về và được người VN thuyết minh lại cho dễ học, dễ đọc.

Khóa học này sẽ bao gồm 8 bước:
Step 1 : Start Your Own Internet Business
Step 2 : Activate Your Own Internet Business
Step 3 : Build Your Own Internet Business
Step 4 : Grow Your Own Internet Business
Step 5 : Optimize Your Own Internet Business
Step 6 : Auto Your Own Internet Business
Step 7 : Scale Your Own Internet Business
Step 8 : Mastery Your Own Internet Business

Có những thứ mình nghĩ mình trước giờ mình rất giỏi nhưng chưa thể kiếm lợi nhuận từ nó, sau khi trải nghiệm khóa học này mình đã bắt tay vào việc và nhận được rất nhiều kết quả tốt. Mình nghĩ là tất cả mọi người cũng nên tham gia để trải nghiệm khóa học này để nâng cao khả năng tư duy, phát triển bản thân cũng như công việc, cuộc sống của mọi người.

Cảm ơn mọi người vì đã đọc hết bài viết.

Nếu bạn có thắc mắc gì khác về khóa học này, hãy kết bạn Facebook với mình ở đây: https://www.facebook.com/KnightRise.ky. Mình sẽ chia sẻ tất cả những thông tin, các video hướng dẫn mà mình biết được cho mọi người.

Chưa tìm hiểu kỹ nhưng có vẻ nó lại giống mấy cái kinh doanh siêu cấp :)))) Bản thân mình chơi Afiliate mảng hosting cũng nhiều rồi....

Chưa tìm hiểu kỹ nhưng có vẻ nó lại giống mấy cái kinh doanh siêu cấp :)))) Bản thân mình chơi Afiliate mảng hosting cũng nhiều rồi....
Siêu cấp là có nhiều cấp ( 7-8 cấp)
Cái này chỉ có 2 cấp. Và affiliate chủ yếu là bán khóa học

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week