YTB Tin Việt die

Đ.M lũ ghen ăn tức ở.Thấy người ta làm đc,ăn đc là tìm mọi cách phá,dìm xuống bằng mọi cách.Đ' bao giờ khá nổi..,chia buồn cùng thớt,cũng hay xem kênh này,phải nói là hài vđ'..
đồng tình, dân mình kiểu *** gì ý, từ trẻ trâu cái thẻ cũng lừa lấy cái nền l ớn nên lừa lọc đủ thứ , Hôm nọ làm topic bên voz phân tích thấy các già trâu trong nghề phán mà đau lòng :oops:

mấy con dog report.

CHIA BUỒN CÙNG BÁC. E CŨNG THÍCH XEM VIDEO.NGHE TIÊNG HÀI HƯỚC CỚ SAO CÓ CỜ HÓ GHEN ĂN TỨC Ở REPORT..... EM KHUYÊN BÁC NÊN NÓI TIẾNG ANH RỒI LÀM KÊNH NEWFEEDS ENGLISH FUNNY DAILY :(:( ĐÓ LÀ GÓP Ý CỦA EM Ạ

chia buồn cũng bác,năm nay sao làm ăn ko nổi thế nhỉ

chia buồn cùng thớt. cậu nên lập lại và chiến ở quốc gia khác

không có gì làm + tool repost free + tí gato + rảnh =>> đi die kênh dạo
rất nể các chú đó

cũng chỉ là reup có chỉnh sửa. nhiều thánh cứ nghĩ như vậy là tự làm video
Người ta compilation chứ có bê nguyên lên đâu bác. Hơn nữa bác hiểu sai về việc làm youtube content rồi. Rất nhiều Video nổi tiếng đều có sử dụng những đoạn video nổi tiếng khác, miễn sao được sự cấp phép của chủ sở hữu.
NHững video của Tin Việt hầu hết là dạng Cam (camera tự quay), nghĩa là rất khó xác định ai là bản quyền, hoặc không được đăng kí.

mình cũng thích kênh này mà bác này spam quảng cáo quá clip 15' mà 7 cái quảng cáo @@

mình nghĩ do 40 report còn 60% là bản quyền tại bên Tin Việt cũng hay cóp nhặt xong tổng hợp lại mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,561
170,651
Latest member
cadobongdaboo
Back
Top Bottom