• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Yt nó cập nhật thuật toán mới à?

alwaysbeme92

Junior
Reactions
56
MR
0.016
Nay quay lại ren cái video hoạt hình để up, trước vẫn qua copyright mà giờ bị bên thứ 3. Search fb một hồi thì có thấy 1 số mem bảo nó fix 2D như thu nhỏ, đốm sáng, crop... Mạn phép lên hỏi các pro xem có đúng không?

À mà giờ lập kênh mới nếu chơi GA thì phải liêk kết ngay mới bật đc kiếm tiền hả các bác? Méo vậy nhỉ :(

cũng nghe nói fix 2d rồi, up render nát cả clip cũng không qua, nếu qua đc thì xem không ra gì

fix, fix hết rồi. video bữa trước lách qua, giờ up lại thì dính. Nó quét mạnh chắc ra đi nhiều video nữa

up 1 video 1' lên tui thử xem, vẫn có người ở nhóm YTB up đc này có bị gì đâu bạn

dài dài hơn chút đi bác. em up toàn dính. cũng có cái qua nhưng ít lắm
dài lười render lắm mình còn làm công việc của mình nữa nên ko làm video dài đc

bữa trước bookmark 2 kênh trên 100k sub để xem nay vào chết cmn hết vì spam. vãi. tiền ơi em ở đâu. 1 kênh gần 1ty views, đã sống 5 năm @@
chém vừa thôi thanh niên

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom