Ask Youtube video bị khiếu nại bản quyền vô cớ

giathien

Junior
Reactions
108
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào,
Mình dùng Youtube đã lâu nhưng đây là lần đầu tiên mình bị khiếu nại bản quyền vô cớ thế này.

Mình up phim Fairy Tail bản quyền của TV Tokyo nếu họ khiếu nại bản quyền thì mình không có ý kiến gì, đằng này là VietnamNet Media Corp. Nên mình rất bức xúc.

Tên con nhỏ khiếu nại mình là Bich Chi va email nó là: [email protected]
Mình không biết nên xử lí sao với con này nữa, nó có quyền gì mà khiếu nại bản quyền của TV Tokyo chứ.
Mấy bạn giúp mình với.
Thank nhiều.

Xin chào,
Mình dùng Youtube đã lâu nhưng đây là lần đầu tiên mình bị khiếu nại bản quyền vô cớ thế này.

View attachment 33380

Mình up phim Fairy Tail bản quyền của TV Tokyo nếu họ khiếu nại bản quyền thì mình không có ý kiến gì, đằng này là VietnamNet Media Corp. Nên mình rất bức xúc.

View attachment 33384
Mình không biết nên xử lí sao với con này nữa, nó có quyền gì mà khiếu nại bản quyền của TV Tokyo chứ.
Mấy bạn giúp mình với.
Thank nhiều.
Đơn giản là em nó quất bạn 1 gậy sau đó em nó sẽ up lại video đó lên =))

Cái thói GATO ở VN ko biết bao giờ mới chấm dứt :mad:

Giờ UTB công nhận khó :D bữa quay mấy video lòng nhạc mà cũng dính phốt bản quyền :D .. thử bỏ bài rap thì tố bản quyền thành beat của tụi nước ngoài ..mới biết toàn là bro đạo nhạc :D

Xin chào,

View attachment 33380

View attachment 33384
Mấy bạn giúp mình với.
Thank nhiều.
Lùng chanel nó,đánh chết cmn đi cậu ơi

bạn tranh chấp tới bến với nó luôn nó cũng ko có bản quyền đâu lo gì !

phim này mình thấy chiếu trên HTV3 hay công ty này là đại diện bản quyền ở VN???

phim này mình thấy chiếu trên HTV3 hay công ty này là đại diện bản quyền ở VN???
Nó giả mạo thôi chứ tốt lành gì đâu b.

có đi phá người khác ko? thường thì phá người ta người ta phá lại
căn bản là nó reup video của e, e phat hiện, vô yêu cầu nó dừng lại nhung nó ko dưng mà chửi e sau đó chuyện này xảy ra.

Giờ UTB công nhận khó :D bữa quay mấy video lòng nhạc mà cũng dính phốt bản quyền :D .. thử bỏ bài rap thì tố bản quyền thành beat của tụi nước ngoài ..mới biết toàn là bro đạo nhạc :D
Vn đạo nhạc thì khỏi phải nói :oops::oops::oops:

beat ở gg ko đạo thì ở đâu ra thím :p đâu phải ổng nào cũng biết phối khí chế beat đâu

Xóa video đó đi cậu.
Hình như bên ddth cũng có mấy vụ thế này, cái thằng report tên gì mà cũng có Vietnam.....

Cái video này có phải của bạn không, nếu không phải của bạn thì không khiếu nại được
Lỡ bên đấy nó đã mua bản quyền rồi thì sao

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom