Help Youtube 32,773,014 views kiếm được nhiu mấy bạn?

hết hàn xẻng lại quay về china , đíu hiểu nổi thằng sơn tường này sao lắm trẩu nó thích nghe nhỉ , chắc 40% là tò mò xem video , còn 60% là FAN :D

Chắc tầm 4k$ gì đó :)

chỉ công nhận bài nhạc mix rất hay :D và cảnh ở Bảo Lộc quá đẹp đi :)
Việt Nam hỡi :)
dù từ ngữ rất khó nghe nếu ko chú tâm.
bọn FAN nó hay có vụ mở video rồi fresh :D Có đứa em FAN hàn xẻn nó ngày nào cũng ôm dt mở mấy cái video của nhóm hàn xẻn gì đó suốt ngày :D

4 tới 6k thôi, nói chung lai tạp linh tinh 6k, mà nếu bọn nước ngoài coi nhiều thì cũng có thể lên 10k

Hôm qua mới biết một tên vừa nhạc sỹ vừa ca sỹ cùng thời với ST, nghe bài nào của tên này đều hay cả, trong đó có bài làm tui suýt hộc máu, như có cái gì nghẹn trong cổ họng..nên tui công nhận tên này là thiên tài, thế mà giờ này tui mới biết...trong khi ST không hay bằng thì tui biết lâu, hiệu ứng truyền thông nó thế. Tên nào muốn hộc máu, buồn bã thì pm tui share link tên thiên tài kia.

kiếm vài đồng từ youtube thì ca sĩ nó chết đói à. Làm cái MV từ thuê diễn viên, quay phim, makeup các kiểu đã tốn khối tiền rồi

Bài Lạc Trôi này nghe ok phết :D, mấy bài trước của ST thì mình ko hảo lắm, nhưng càng nghe càng thấy ok :v

Đa số thích thằng đầu đất này toàn mấy đứa teen teen vô công rồi nghề. Mình thế hệ 8x nghe ko lọt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom