SCAM yh: hyip_plus hyip_plus ( lại là thằng Mrlee2222)

Reactions
24
MR
0.005
Trước tiên, anh em cho mình trải lòng tí cho khuây khỏa.
Năm hết tết đến rồi mà còn mất mát, tích góp được tí lại bị scam.
Vì đã từng nhờ hyip.plus trung gian nhiều rồi nên mình cũng yên tâm phần nào, ai ngờ lại để scammer nó cho xa bẫy.
Các bước nó thực hiện như sau:
1, Dùng nick fake (hyip_plus hyip_plus) add mình trước, và chủ động pm: "hyip_plus: cần trung gian thì lại pm mình nhé"
-> chính cái này làm mình lại càng tin tưởng vì cứ nghĩ cậu ấy đổi nick, có tên mình trong list nên mới chủ động contact.
2, Nó dùng 1 nick yahoo khác để mua đó là: jzzz_mmo - Nhan Thanh. Đầu tiên nó pm mình lại offline, khi online lại thì mình pm mấy lần nó on-off rồi mới trả lời. (chắc là cái số mình phải mất tiền).
3, Nội dung giao dịch (đã đính kèm proof)
- Contact trung gian:

- Contact buyer:

4, Thêm topic ở đây nữa:
https://mmo4me.com/threads/yh-hyip-plus-can-than-thang-mrlee2222.215460/#post-4092602

Anh em cẩn thận không lại mất tiền oan với bọn scammer, đặc biệt cẩn thận với thằng Mrleexxxxx

500$, hơn 2 tháng lương của mình :(

ngọt thật 5 tháng lương của mình

Éo hiểu lắm , trung gian làm gì có nick tên mrlee ? nhìn nick lạ mà cũng chuyển ?? rồi trung gian có confirm không , nếu trung gian không confirm thì mất trắng , còn có confirm thì theo rule mà làm

Nick thớt từ 2012 cơ mà ko chịu trau dồi kinh nguyệt ... Làm nuôi báo cô mấy con cờ hó 500 PM :(

tiền như lá mít........ :confused: chạnh lòng.... mà thôi :oops:

Đậu má. Thằng chó này lừa mình mà ko được. 500$ nhẹ như lông đít. :confused::confused::confused::confused:

2012 mà gà vãi nồi quá

móa cứ mỗi lần thấy 1topic scam mọc lên mình lại ứ gan
sao mấy thánh cứ dễ dãi để tụi nó scam hoài thế,làm động lực cho nó tiếp tục sự nghiệp scammer ah

định mệnh tiền mồ hôi của người khác mà ăn được

Mất toi 10 củ, nick 2012 mà cũng dính, quá nhọ. Chia buồn cùng thớt.

Đời lắm thằng ngu vồn! Mà sao toàn mấy thằng ngu có nhiều tiền thế nhỉ! Ước gì mình có nhiều tiền như nó! :oops:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back