SCAM Yahoo : hungquang8899 stk vcb : 0011003544470 Pham Duc Tuan

duyetvu

Hero
Verified
Reactions
754
MR
0.873
Insuree Balance
79384|500
Service Details
1||Limit PayPal|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-rut-tien-ppus-vn-limit-rate-tu-19-5-go-limited-us-vn-claim-it.398891/|0||0|5
Cảnh báo ae khi GD với thằng này nhé
Vừa bị nó DISTUPE sau 10 ngày GD
Yahoo : hungquang8899 stk vcb : 0011003544470 Pham Duc Tuan
NAME: Vu Duc Manh
MAIL PP: [email protected]

Ai từng GD với người này, hoặc có infor về người này,thì chia sẻ để AE phòng tránh nhé

Sáng bảo RP thì đưa proof đầy đủ, giờ làm thật thì viết có mấy chữ là sao @duyetvu :eek:

ah vậy là có liên quan với topic kia rùi, tiện thể up cái bằng chứng rõ ràng hihi;)
Nếu ko thì đừng vội up tên tk ngân hàng của người khác, hình như forum có luật ko up đủ proof mà post SCAM là banned mấy ngày đúng ko?

chuyện càng lúc càng vui nhỉ :D

Cảnh báo ae khi GD với thằng này nhé
Vừa bị nó DISTUPE sau 10 ngày GD
Yahoo : hungquang8899 stk vcb : 0011003544470 Pham Duc Tuan
NAME: Vu Duc Manh
MAIL PP: [email protected]

Ai từng GD với người này, hoặc có infor về người này,thì chia sẻ để AE phòng tránh nhé
dữ..dispute với bác thì sợ gì, có PP đỡ mông rồi mà nhỉ :D
Klq nhưng mà tên thì Vũ Đức Mạnh còn tk lại là Phạm Đức Tuấn :eek:

bác này lâu lắm cũng chẳg up proof topic bên kia cũng chẳng có proof nguy hiểm quá

Mình teamview rồi sự thật đúng như lời bạn ấy nói, thậm chí còn thảm hơn thế, mà thôi tự dàn xếp với nhau cho xong

Mình teamview rồi sự thật đúng như lời bạn ấy nói, thậm chí còn thảm hơn thế, mà thôi tự dàn xếp với nhau cho xong
Nghe thế này mình cũng muốn Teamviewer quá, @duyệtvú ơi

Không biết thảm chỗ nào? Dù gì chưa có kết quả thì cũng nên hy vọng chút...PP nó thừa biết nhiều VN hay vứt account âm tiền cho nên cũng đáng hy vọng :D

Mình thì chưa review toàn diện nên không đưa ra nhận xét hay ý kiến ý cò gì.

- Nếu nhận tiền từ thằng Tây (do account hacked) thì xác nhận là Teo/Tiêu và thường PP xử lý khá lẹ làng. Vì hacked thì tiền phải trả lại cho chủ thực sự trừ phi bằng chứng bên bạn mạnh thì PP cho là thằng bị hacked ngu quá cho mày thua bớt ngu. UG rửa $ mà thằng chủ $ bất lực luôn.

- Nếu account bạn nhận tiền Personal 100% thì thật ra vẫn gỡ Limited / hay ghi No Refunds gì đó thì đòi tiền được như thường nhé.

Quan trọng là cái mồm -- giải quyết bằng mồm (tiếng Anh hay gọi là B***job / H***job / A**L***er / C***S***er đó) :D

Dù nói là mồm nhưng thực ra phải dùng cái đầu mới có cái mồm.

Last edited:
Mình cũng vừa bị con cờ hó này mở dispute, sẽ mở topic để vào đối chất. sẽ có thông tin và proof đầy đủ để nó hết đường sống luôn

dự 99% là nó xài bank VN Fake

Mình cũng vừa bị con cờ hó này mở dispute, sẽ mở topic để vào đối chất. sẽ có thông tin và proof đầy đủ để nó hết đường sống luôn
tôi có địa chỉ và số điện thoại của nó này,

Không fake đâu,

Nếu ko fake sao him ấy dám làm 2 vụ PP liên tục thế này? Tổng 2 vụ này cộng lại cũng lớn ấy.

Lên méc công an đi thread, có stk bank thì thế nào cũng truy ra ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom