SCAM yahoo hoangquanbn_8x scam 405$ paypal

vpsseller

Junior
Reactions
72
MR
0.001
Đây là log cũ và info add nhà nó,hứa hẹn delay mãi không trả nợ dù đã cho nhiều cơ hôi.
Bực quá nhờ mod mở lại topic và public info bank nó
yahoo thứ 2 của nó : hienhoangzzdn
Info bank nhà nó,chắc của vợ

vcb 0491000056772 TAO THI THUY

Public cho anh em sao này có làm ăn thì đưa vào blacklist

Attachments

43.8 KB · Views: 458
    39.9 KB · Views: 130
    90.7 KB · Views: 140
Last edited:
Mua pp bị dis 405$ chờ lão đã lâu nghĩ tình nên cho nó cơ hội không ngờ phủ phàng quá nên report cho anh em cẩn thận

Yahoo của nó : hoangquanbn_8x và hienhoangzzdn add 49-51 Lê Đình Lý Đà Nẵng
info bank chờ @Webkiemtien24h cung cấp
Dưới đây là log là add của nó
- Lại thêm một "bựa nhân". Rất nhiều dispute hở ra một cái là bị hack paypal :rolleyes:, nhiều lúc nghĩ Paypal dễ hack thế sao :eek:. Mà thread lúc mua không xác nhận mua bán à ? Trong những vụ thế này TG chỉ bảo đảm người bán nhận đủ VNĐ thôi :)
- Log từ ngày 12/06 đến nay không lời hẹn, không một động thái thì Scam rồi. Nếu có vào bla...bla thì chỉ ngụy biện thôi. Hi vọng thread kháng cáo thành công và nhận đủ số tiền chính chủ :cool:

díspaypal là trào lưu mmo 2015 nhé ae :rolleyes:

chia bùn với thớt

Thua rồi kháng cáo loại mua bán này pp giải quyết dc thì cơ hội cũng quá thấp.
Đề nghị @Webkiemtien24h cung cấp sớm thông tin bank,PM yahoo loanh quanh mãi,đừng để feeback xấu và tại cơ hội cho scammer chứ.

Xin mời bạn có yahoo hoangquanbn_8x vào đối chất và giải quyết vụ việc với chủ topic.
Trong vòng 24h, nếu bạn không có thiện chí giải quyết, mình buộc phải cung cấp thông tin bank của bạn cho chủ topic để tiếp tục các bước tiếp theo.

híc mình chẳng biết nói gì nữa rồi! Mìmh cũng đã trình bày với bạn chủ thớt này, cũng đi vay mượn các kiểu để bù vào! Nhg thật sự mình cũng k có, con mình nhỏ, 2 vk ck làm ăn xa nhà dựa vào nhau sống. Có cậu hàng xóm ít tuổi dạy cho cái nghề mmo này. Cũng chỉ tập tành làm vậy thôi. Vay mượn mua đc cái laptop về làm nhg k ngờ làm cái này nó bạc thế. Mình chân thành xin lỗi bạn chủ !
Mình chỉ muốn nói là ng k chọn đc nghề mà nghề nó chọn ng. Chắc mình cũng từ bỏ mmo này!

1 lần nữa mình xin lỗi bạn!

híc mình chẳng biết nói gì nữa rồi! Mìmh cũng đã trình bày với bạn chủ thớt này, cũng đi vay mượn các kiểu để bù vào! Nhg thật sự mình cũng k có, con mình nhỏ, 2 vk ck làm ăn xa nhà dựa vào nhau sống. Có cậu hàng xóm ít tuổi dạy cho cái nghề mmo này. Cũng chỉ tập tành làm vậy thôi. Vay mượn mua đc cái laptop về làm nhg k ngờ làm cái này nó bạc thế. Mình chân thành xin lỗi bạn chủ !
Mình chỉ muốn nói là ng k chọn đc nghề mà nghề nó chọn ng. Chắc mình cũng từ bỏ mmo này!

Thằg hack nó xoá cả cookies lịch sử gmail đi nên mình k lấy lại đc! Mình cũng k trình bày thêm nữa, tuỳ vào xử lý của cậu và mọi người

Cậu đừng ngụy biện cho hành động của mình,chính vì thông cảm cho cậu nên đã nhiều lần cho cơ hội và cậu đã ra đi trong sự im lặng không hề 1 câu trả lời mặc dù nich lúc nào cũng online.

Bạn bè mình ở ĐN rất nhiều việc truy thông tin của cậu mình nghỉ chắc không khó

Thằg hack nó xoá cả cookies lịch sử gmail đi nên mình k lấy lại đc! Mình cũng k trình bày thêm nữa, tuỳ vào xử lý của cậu và mọi người
Cho dù có bị hack thật đi chăng nữa, bạn cũng phải có trách nhiệm giải quyết với chủ topic chứ. Mình thấy chủ topic đã có thiện ý, cho thời hạn để bạn xử lý. Còn bạn, chỉ là im lặng.

Mình đã liên lạc với bạn chủ để giải quyết. cảm ơn bạn đã tạo điều kiện giúp đỡ! Mình sẽ làm đúng như theo thoả thuận của mình và bạn ấy!

Ồ, Đà Nẵng thì nhỏ bé lắm mà. Có đủ info, thì nhờ "dịch vụ" xử lí, mấy hồi.

làm mmo có ai sung sướng gì đâu, ko có công ăn việc làm ngoài xã hội gì thì mới làm thôi bạn ak, hiểu cho hoàn cảnh nhà bạn, nhưng nghèo cho sạch rách cho thơm, bạn làm thế này thì hoàn cảnh có khó khăn cũng ko ai thông cảm cho bạn đâu.

làm mmo có ai sung sướng gì đâu, ko có công ăn việc làm ngoài xã hội gì thì mới làm thôi bạn ak, hiểu cho hoàn cảnh nhà bạn, nhưng nghèo cho sạch rách cho thơm, bạn làm thế này thì hoàn cảnh có khó khăn cũng ko ai thông cảm cho bạn đâu.
Mình bị hack pp bạn ạ, cũng do hiểu biết internet k nhiều. Đc cậu ở xóm dạy chút làm thấy cũng ổn định. Qua tháng sau bị lừa quỵt lương r bao nhiêu xui rủi khác nên thôi k làm nữa. Ra làm công ăn lương thì bị vụ này, mình cũng xin chịu trách nhiệm chứ k dám trốn tránh.
Cũng may bạn chủ thớt tốt nên tạo điều kiện trả góp. Cảm ơn bạn đã hiểu và thông cảm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,656
Latest member
TrangDoji
Back
Top Bottom