• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Yahoo Fake: lovenq9 Scammer 431$ Paypal

Status
Not open for further replies.

LinVe

Newbie
Reactions
10
MR
0.014
tình hình là em có rao bán paypal US thì có nick yahoo : lovenq9 pm nói cần pay invoice !! do mấy lần có nói chuyện với danho nên em nhầm tưởng bác này nên cũng không để ý gì lắm !! tình hình như sau

Sau khi pay xong thì hắn có pm nói đợi có track pay, em nghỉ là do sợ refund tiền :D mà cho đến hôm nay track delivery thì sáng nay pm bảo 11h trưa pay nhưng đến giờ đã mất dạng :)) em post lên coi như của đi thay người. cũng chẳng có ý niệm đòi lại tiền !! chúc bác và drop bình an nhé =]]

Nó vừa pm yahoo khiêu khích mình nữa chứ !!

Last edited:

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.091
Chat with me via Yahoo Messenger
tình hình là em có rao bán paypal US thì có nick yahoo : lovenq9 pm nói cần pay invoice !! do mấy lần có nói chuyện với danho nên em nhầm tưởng bác này nên cũng không để ý gì lắm !! tình hình như sau

Sau khi pay xong thì hắn có pm nói đợi có track pay, em nghỉ là do sợ refund tiền :D mà cho đến hôm nay track delivery thì sáng nay pm bảo 11h trưa pay nhưng đến giờ đã mất dạng :)) em post lên coi như của đi thay người. cũng chẳng có ý niệm đòi lại tiền !! chúc bác và drop bình an nhé =]]

mình xử lý dc vụ này, pm yahoo mình làm gấp cho kẻo ko kịp mất oan tiền

(mình đã xử lý rất nhiều vụ dispute (bị dis, hoặc dis người khác) win 3k$, 2k$ rất là nhiều rồi, ae cũng lập topic feedback trên mmo4 nhiều)

cảm giác thích nhất là win mấy vụ kiện với admin Network, kiểu mình dc kiện cáo với bọn Tây đại gia và nó rất giỏi về kinh doanh network, nhất là nó là người bản địa thông thuộc về English,

còn mình thì chỉ gà gà, mà lại win đc nó, còn nó thì thua thảm hại, thua cả 3k$ lận

60 triệu lấy lại đc cho ae mmo4, làm mình có cảm giác rất là phê... ko biết diễn tả ntn, như kiểu cảm giác lần đầu ấy... :p

và ae lấy lại dc $ thì sướng hơn cả phá zin mấy hót girl :D

.

Last edited:

danho

Legendary
Kindness
Verified
Solutions
1
Reactions
803
MR
20.934
$1,186.69
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

- Quá nhọ, cái này chính xác là chuyên order hàng ( ko phải Scam thường ), t chỉ để ý cái gmail nó send ==> [email protected] ( đại ca nào chuyên order hàng bên gocmobile qua đây nhỉ ??? )

dinhluan

Senior
Reactions
278
MR
0.005
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tội thớt hôm qa bán 1 ít mà nó củng mo me add nick hên mà mình add nick chủ rồi mình có pm lại cho nó 1 câu là "cút" thế thôi hehe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week