Ý tưởng events giải trí sau 1 thời gian kiếm tiền mỗi ngày ^^

Status
Not open for further replies.

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.054
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Ý tưởng này em mới nẩy ra trong đầu . vì mỗi lần đánh captra xong là đầu óc rất mệt mỏi
nên ý tưởng của em là events post phim và nhạc < Giải thưởng post nhạc chắc phải ít hơn phim rồi >
Post Phim

• Yêu cầu là thể loại phim hành động nhưng pha chút hài hước
  • Ai post phim mà không phù hợp với mọi người VD : XXX , tâm lý , tình cảm , kinh dị .. thì có thể bị admin baned nick 7 ngày or 1 tháng tùy vào thể loại phim
  • Có thể yêu cầu là link xem phim trực tiếp or link down phim HD có dịch chẳng hạn
Post Nhạc

• Nhạc thì đơn giản lắm , yêu cầu loại nhạc : nhạc trẻ , rap , nhạc quốc tế , nhạc nhẹ
  • Khuyến cáo là không nên post nhạc mạnh như : nhạc sàn , nhạc DJ ... cái này tùy thuộc vào khả năng hưởng thụ nhạc mỗi người . vì khi mệt mà nghe nhạc này phải chắc vỡ đầu mất .
ý tưởng em có thế , còn đâu giải thưởng chắc là cũng không cần nhiều đâu , và dựa theo có lượt trả lời về phim và số lượt like có thể trao giải cho người đó .
Hì thực ra em thấy events hát post nhạc lên là đó là sở trường hát hay của mọi người . nhưng đây là ai cũng có thể làm được và rất công bằng , được bình chọn là phim or nhạc mà có thể giúp giải trí đầu óc khi mệt ah .
Ai thấy hay thì có thể kết hợp giải thưởng là vừa post nhạc và phim theo thể loại phim mà người tạo events yêu cầu or post theo yêu cầu của 1 ngày lễ nào đó mà phù hợp với ngày lễ , VD : 8-3 hiiiiii
:binhsua121::binhsua121::binhsua121::binhsua121:

mún giải trí bằng xem phim thì ko cái nào hơn là mấy chương trình thực tế của Korean !!! VD: runningman ....
ghóp ý vậy thôi ai mún xem thì search ko thì mún link thì mình post

cơ mà ai tài trợ chứ, chủ thớt tổ chức luôn hả :D

mún giải trí bằng xem phim thì ko cái nào hơn là mấy chương trình thực tế của Korean !!! VD: runningman ....
ghóp ý vậy thôi ai mún xem thì search ko thì mún link thì mình post

bac nay so thich giong minh running man co ep moi roi bac oi cam may ve xem thoi

Thử trước cái clip ( nói là clip nhưng ko nhưng chỉ có tiếng thui mà hài lắm :binhsua79:)

[video=youtube;MV0I4q1DXrQ]http://www.youtube.com/watch?v=MV0I4q1DXrQ[/video]

Anh em cô bác coi cho ý kiến đừng ban em tội nghiệp :binhsua74:

Không mặn mà em này cho lắm :binhsua101:

mỗi lần cap xong mình thường quay tay giải trí à :binhsua85:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,504