Ý kiến nhỏ.mong anh chemgio tiếp nhận

Status
Not open for further replies.

giodoanngo

Junior
Reactions
310
MR
0.348
closed.ý kiến viết mọi người ko hjeu gây ra hjểu nhầm

Last edited:
Lời nói đầu em xin cảm ỏn anh chemgio vs bạn vicgiap đã tạo điều kiên cho a e mmo làm đuợc công việc hết súc ý nghĩa cho cuọc sỗng này.Nhủng nó cũng tồn tại nhũng điểm nhỏ khiến các bạn mmo e dè trong việc đóng góp tù thiện đó là quỹ tù thiện khá nhiều mặc dù anh chemgio có sụ duy tri công khai minh bạch mỗi tháng của anh và a là nguòi uy tín trong mmo này nhủng cũng ko thể nào tránh đuỏc. miệng luõi thế gian .không phải họ ko có ý định đóng góp nhiệt tinh mà ho. E dè số tiền trong quỹ càng nhiều trong khi sủ dụng chủa hết .e muốn mọi người xóa bỏ sụ e dè đó vói y kiến nhỏ của em.Về quỹ tù thiện chỉ nên tồn tại ở múc 20triệu khi quỹ còn tồn đọng ỏ mức 9 triệu chúng ta sẽ huy động a e đóng góp tiếp.Điều này sẽ tạo cỏ hội cho a e mới và cũ đóng góp nhiệt tinh ko có sự e dè gì nũa .Trên đây là ý kiến đóng góp của em mong anh tiếp nhận và cũng ko có ý gì khác ngoài việc mong muốn mọi ngường tham gia nhiều hơn .Mong a hiểu đừng giận e nhé.Chúc a vs vicgiap nhiều sức khỏe để duy trì hoạt động ý nghĩa này.Cảm ơn anh vs vicgiap

Mình thì không có quan điểm như bạn, mình chỉ luôn mong quỹ từ thiện càng ngày càng lớn để có thể giúp ích đc nhiều trường hợp khó khăn trong cuộc sống. Còn về phần ý kiên, đây là quỹ từ thiện, ai cảm thấy có gì không đúng cứ chỉ thẳng ra các sai sót và ko đúng, miệng lưỡi thế gian thế nào mình ko rõ lắm, bởi vì mình chưa thấy ai có ý kiến về vấn đề này. Quá trình này khá đơn giản mà, có gì khúc mắc đâu nhỉ ?
- Ai ủng hộ đều minh bạch có tên và số tiền ---> tổng số tiền hàng tháng có
- Khi đi làm từ thiện(phát quà, giúp từng trường hợp ...) đều có thống kê số tiền cụ thể
- Khi triển khai đâu phải có 1 người, mình chưa có điều kiện đi, nhưng đều thấy rất nhiều anh em có lòng tham gia mà

Mình không hiểu khuất tất ở chỗ nào, bạn cho mình ý kiến nhé

mình ko nói a chemgio k công khai minh bạch.mình cũng hiểu đươc ý bạn muốn tạo ra quỹ nhiều để giúp nhiều người hơn.ý minh ở đây tránh quỹ tồn đọng nhiều để a e ko có e dè việc đóng góp của mình là dư chưa sử dụng hết.nói tóm lại mình cũng k có ý gì khác bằng việc mong moi ngươi tham gia nhiều thế thôi

Túm váy 1 câu ngắn gọn là truyền bá tinh thần ủng hộ quỹ từ thiện phải ko thớt ?
Nói dài nói dai thành ra nói dở :oops:, viết liên tù tì lan man như thế thì bạn nên chốt 1 câu cho mọi người hiểu, nhìn vào như 1 rừng chữ vậy
Và nói thẳng ra thì từ thiện là do mỗi người, ko ai bắt ép ai đc cả, có lòng thì góp, của ít lòng nhiều :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,379
170,497
Latest member
chienthan2024

Most viewed of week

Most viewed of week