SCAM Xưng huynh đệ rùi hốt luôn 400k tiền cọc ADS :)))

Huynh đệ như lương sơn bạc ,cuối cùng ăn luôn 400k của huynh,đù ,chán ghê gớm,gặp đệ bịp rồi,*** mẹ nhà đệ
Kkk chán ko. Mún nói lun

400k làm con đề mà x99 thì chả có 40 triệu :D
Nên scam là bình thường mà

thời gian là vàng, mà nó bỏ thời gian tiếp chuyện bạn mấy ngày vậy là bạn được lợi quá rồi :)
Quỳ thiệt thời thế lúc này mấy trăm k từ bỏ danh dự =]] mà đã là scam danh dự gì nữa =]]

từ sự việc này tui thấy kiếm tiền mmo cũng dễ hen, kết bạn với mấy ảnh trên 4rum. làm quen rồi mỗi ngày thịt 1 anh, 300-400k đủ ăn sáng cà phê + thùng bia rồi

từ mua tools vs mua clone về chạy thôi chứ 400k lấy 10000 cmt gr thì chưa ngon lắm vs lsao biết dk số đã cmt

Thời buổi loạn lạc vl, như thằng nhóc này tính dắt mũi mình, nghĩ mà buồn cười, nó kêu $10 mà lừa gì, á, 50 code $10 thì có còn là $10 không? :D

View attachment 215861
GGPL gift card b bán nên hỏi trước người mua, ko biết fake ip mà activate khác IP fail 1-2 lần nó die code đấy nha.

có 400k cũng scam , mất mặt những scam chân chính như tui quá , ít nhất cũng phải 400 $ chứ :ami_fat_cat_069:

Tình nghĩa Huynh Đệ gì chỉ lừa 400K chán thật! Tưởng rút ruột vài tỏi cho đáng lừa!

vãi thật, sao anh em không dùng các dịch vụ freelance ý, mất ít%, nhưng sàn nó sẽ giữ tiền, rồi nếu vấn đề gì thì nó trả tiền. Nhưng nghĩ cũng thấy kinh, có vài trăm k thôi mà phải scam. Quá là vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom