Xù tiền VPS Amazon???

taivadlc

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Mình đăng ký thành công và sử dụng VPS của nó, chẳng thấy nó trừ tiền trong thẻ VISA của mình, giờ mình rút hết tiền trong thẻ đi và xù nó thì có bị sao không? Bạn nào biết trả lời giúp với, cảm ơn nhiều!

Mình đăng ký thành công và sử dụng VPS của nó, chẳng thấy nó trừ tiền trong thẻ VISA của mình, giờ mình rút hết tiền trong thẻ đi và xù nó thì có bị sao không? Bạn nào biết trả lời giúp với, cảm ơn nhiều!

thẻ của bạn còn tiền ko hay là ko còn , nếu ko có tiền mà có VPS dùng thì như bác kimtin nói cho cái yahoo nào

Upvote 0
thẻ của mình không còn tiền (rút ra hết rồi), nhưng mà thẻ do mình đứng tên, xài -100$ của nó rồi nhưng giờ tính xù, không biêt nó có kiện mình không nữa ^^, (yahoo giống nick mình)

Upvote 0
sặc nếu được vụ này đề nghị phổ biến kín kinh nghiệm cho mấy anh em dùng với!

Upvote 0
Đề nghị xù nó thoải mái đi...đây có lẽ là lỗi thanh toán giữa nó với ngân hàng phát hành thẻ bạn!!!

Upvote 0
Đề nghị xù nó thoải mái đi...đây có lẽ là lỗi thanh toán giữa nó với ngân hàng phát hành thẻ bạn!!!

bạn seo mấy chục con đi bạn bán mà kiếm lời + khi nào C.an đến bảo cháu đánh mất thẻ và ko biết gì , theo mình nghĩ thì thẻ VISA hay thẻ Masterdcard ko cho nợ chứ nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back