Xử lý 1 mem chửi bậy

Status
Not open for further replies.
Theo như đúng rule của Mod nhatquangnguyen tại topic http://mmo4me.com/showthread.php?50960-Xu-ly-cac-hanh-vi-chui-bay-trong-Forum-ngay-lap-tuc- , mình xin report 1 mem
Tên thành viên vi phạm: kenzjtk
Link dẫn đến topic : post tại #16: http://mmo4me.com/showthread.php?51...g-LR-tran-lan-cua-mem-VN-den-support-LR/page2
Mình đá post report tại http://mmo4me.com/showthread.php?50960-Xu-ly-cac-hanh-vi-chui-bay-trong-Forum-ngay-lap-tuc-/page3 nhưng chắc Mod lâu ko vào topic đó nên mạn phép mở topic, sai thì mod move giùm.
Thanks

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
giờ này ko thấy mod online, có tmod hà :-< , up lên cho mod ông đi wa mod pà đi lại thấy

Upvote 0
Tui thấy cậu rảnh quá đi, việc reg lr thì có ảnh hưởng tới ai k mà phải đi pm với support của lr làm gì? Bạn ấy bực mình nói vậy chả có gì sai cả.Cậu là trẻ con à mà nhỏ mọn thé?

Upvote 0

kenzjtk

Junior
Reactions
519
MR
0.000
$600.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chữ gì trong đó là bậy chữ "vkl " à nếu là bậy sao nó ko biến thành "***" :|
@: ko muốn nghe những câu như thế thì đừng post bài đó lên :| post lên thì phải xác định người nói này nói khác :| ko thì nhờ mod close cái reply đi :|
quote lại đoạn này rồi report nói bậy lun đi =))

Last edited by a moderator:
Upvote 0

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Chat with me via Skype
Tưởng cái gì! cái này mà cũng xử lý!
Tui thấy cậu rảnh quá đi, việc reg lr thì có ảnh hưởng tới ai k mà phải đi pm với support của lr làm gì? Bạn ấy bực mình nói vậy chả có gì sai cả.Cậu là trẻ con à mà nhỏ mọn thé?
mình ko rảnh nhưng thấy chướng mắt, AE vào đây trao đổi làm ăn, mà cứ chửi bậy như thế thì còn gì nữa là văn hóa

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:47 AM ----------

Bác này chắc muốn lên làm mod ấy mà!
thanks bạn, mình ko đủ điều kiện làm mod, cũng chưa muốn làm mod,chỉ là góp ý nhỏ cho forum

Upvote 0

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,393
MR
1,286.059
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
trơi ơi, có chữ vkl thôi mà :|, tưởng chửi gì nặng lắm .... Bạn biết bên nước ngoài khi chơi game nó có những từ ngữ mà VN ko hiêu phăng bậy ko. 1 vài vi dụ cho bạn đây:

vl: valuable : có giá trị = > để khen
vc: very cool : rất tuyệt = > khen
dcm: don't confuse me : đừng làm tôi bối rối = > khen
lol: laugh out lout : cười to
.....

Ko có người nói bậy, chỉ có ng nghĩ bậy, chính là vn :| xxx

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics