SCAM Xracepro.net Reviews : SCAM or LEGIT ?

Site đã trở lại bt từ tối hôm qua nhé.

pay cho mình với. Còn 4 ngày nữa mới 1 tháng mình rút tiếp 9$ để khẳng định 1 tháng là rút được 10$ với trườn hợp chơi vừa đủ. hoàn thiện 2 tháng từ lúc bắt đầu tham gia site bạn.

pay cho mình với. Còn 4 ngày nữa mới 1 tháng mình rút tiếp 9$ để khẳng định 1 tháng là rút được 10$ với trườn hợp chơi vừa đủ. hoàn thiện 2 tháng từ lúc bắt đầu tham gia site bạn.
OK bạn.
Cám ơn bạn đã ủng hộ.

Mọi payment đã được sent.

Mình định setup thêm chức năng upgrade lên gói cao hơn từ gói thấp, mọi người thấy sao ?

đưa poof lên đây là được rồi còn đòi đưa lên FB nữa sao. khi bạn thông báo trang bạn có yêu cầu phải đưa thanh toán lên để nhận thanh toán sau đâu mà giờ ghê vậy. FB mình quan hệ bao nhiêu người mà đưa lên đấy mọi người nghĩ gì?

đưa poof lên đây là được rồi còn đòi đưa lên FB nữa sao. khi bạn thông báo trang bạn có yêu cầu phải đưa thanh toán lên để nhận thanh toán sau đâu mà giờ ghê vậy. FB mình quan hệ bao nhiêu người mà đưa lên đấy mọi người nghĩ gì?
Bạn ko thấy chữ "hoac" mình ghi trong note khi send payment đó. Nghĩa của nó là 1 trong 2 đó cậu. :)

Last edited:
Note from Hoba Thao:

C1di0_GvwloancG_BCWiO52j-RzAfEhNbQO9_iLE5AipGc9lXk0DTv5LcxcVucw0L37FfbR246P9nHN46bN0FKqWK7VkZkz4az6qGl_3yQaBq4aTiiMrwo4X8V0Oi9dFm5xuLo3umvbyBUgNx-Q2Rq4pgaCNj_uKNQ=s0-d-e1-ft
Ban post payment proof len mmo4me. com/threads/xracepro-net-site-ptc-cua-team-minh. 334027/ hoac www. facebook. com/groups/369069426825705/permalink/407348312997816/ de nhan payment tiep theo nhe.
OK BẠN. MÌNH KHÔNG ĐỌC KĨ

Mọi payment đã được sent.

sao tai khoan cua minh lai bi "Cheater"
user cua minh la: fullmai01
Đã gỡ.
Bạn vào bằng điện thoại thì fai. Hệ thông ko biết ip đó nc nào.

Vậy là ko đăng nhập dc tren điện thoai ah?
Không phải lúc nào cũng bị vậy nhưng tốt nhất là thế bạn.

tất cả payment đã dc sent.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom