Ask Xóm trọ nhiều người chơi poker

1qaz1qaz

Senior
Reactions
383
MR
0.011
Chào ae.
cho mình hỏi với là xóm trọ mình đang có nhiều người chơi poker, mình biêt pokerstars cho khoảng 2 user khác nhau trên một ip, mình đã cấu hình model, khi kiễm tra trên web ip2location.com thì thấy mỗi máy ip khác nhau: máy 1: 156.2.2.1 , máy 2: 156.2.2.3, máy 3 : 156.2.2.4 như vậy có bị pokerstars frozen tài khoản ko . thank ae nhiều lắm :) :) :)

Có . cung một line thì chung một ip cả cho dù cậu có cấu hình kiểu gì cũng thế thôi

xóm trọ đoàn kết đây chăng - nguy cơ cao là tan xóm luon quá

chơi play money thì vô tư, còn real money thì đầu tư cái sim 3g bật điện thoại phát wifi mà chơi

Cả xóm chung mạng sao chưa bị nó cho ra đảo vậy . Mua cái dcom về mà chơi, gì mà phải lăn tăn.

Cả xóm thì cả xóm chứ không ngồi cùng bàn để làm trò mèo thì mình nghĩ cũng chả vấn đề gì đâu. PS nó đâu có ngu, cùng lắm thì nó bắt xác minh thôi.

cả xóm chung thì 1 con router sẽ có 1 ip thôi, bác có cấu hình thế nào nó cũng 1 ip public hà, k muốn thì bỏ $ ra thuê hẳn ip riêng rồi NAT tĩnh cho máy bác :v

Quay PPPOE ra được tầm 5 ip nếu là mạng cáp quang, hồi mình đọc được ở đâu đó, dạng router chỉ giải mã tín hiệu rồi truyền thẳng xuống client, client tự quay pppoe mà dùng, bác nghiên cứu thử xem

trích 10$ profit mỗi tháng kéo đường net riêng mà dùng thì tốt hơn bác ạ

chung IP nhưng ko gian lận thì chẳng sao cả, tuy nhiên nếu vẫn lo lắng thì có thể thực hiện các biện pháp sau:
- đảm bảo ko chơi trùng bàn với hàng xóm, dễ nhất là chơi SnG fifty chẳng hạn vì ps chặn sẵn ko cho 2 ng vn ngồi chung bàn
- chuẩn bị sẵn các giấy tờ cần thiết để verify (passport, giấy tờ ngân hàng)
- xài 3G khi chơi poker

Chào ae.
cho mình hỏi với là xóm trọ mình đang có nhiều người chơi poker, mình biêt pokerstars cho khoảng 2 user khác nhau trên một ip, mình đã cấu hình model, khi kiễm tra trên web ip2location.com thì thấy mỗi máy ip khác nhau: máy 1: 156.2.2.1 , máy 2: 156.2.2.3, máy 3 : 156.2.2.4 như vậy có bị pokerstars frozen tài khoản ko . thank ae nhiều lắm :) :) :)
Ko sao miễn cả xom không vào một bàn cash game, sit and go chơi gian lận, còn cả xóm có thể chơi tournament thoải mái nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,336
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom