Xóa tan nghi ngại nhờ uy tín trong giao dịch

Hy vọng một ngày nào đó được giao dịch trực tiếp với nữ đại gia này.
Bây giờ mình đang mua PM và Z nè, gián tiếp xem ok ko rồi tính tiếp !

Bây giờ mình đang mua PM và Z nè, gián tiếp xem ok ko rồi tính tiếp !
Ý mình là một ngày nào đó có tiền đó bạn, chứ giờ nghèo quá sao giao dịch được ?

Các fen vui tính thế! Hình như còm nhầm trang òi

Ý mình là một ngày nào đó có tiền đó bạn, chứ giờ nghèo quá sao giao dịch được ?
Vậy mình nhờ bạn giới thiệu những người có nhu cầu bán cho mình dc hơm?

CafeF: Nữ đại gia bí ẩn tên Lan trên con đường trở thành exchanger nổi tiếng nhất Việt Nam :popo_still_dreaming:
Vnexpress: Lan - nữ tỷ phú tự thân: "chạy theo lợi nhuận là con dao 2 lưỡi" :popo_doubt:
iHiệp: [Review] trên tay Lan - người bắt chuyện :popo_misdoubt:
voZer thời báo: [No Sẽ] những người đẹp tên Lan :popo_still_dreaming:
Zootuber: thử giao dịch với nữ exchanger đầu tiên mmo4me và cái kết - đừng khinh thường chủ tịch :popo_doubt:

Nhờ sự ưu ái của anh em trong Forum, mình đã mua đủ lượng Z cho tháng này. Chiều nay giao dịch đến đầu, bốc khói luôn! Và bất ngờ hơn nữa là tiền mình down không về kịp, chàng trai ấy sẵn sàng chuyển trước rồi cùng mình chờ tiền chảy về. Ôi cảm động ghê gớm trong cái tiết trời đông giá này ấy. Thank fen nhiều lắm

Nhờ sự ưu ái của anh em trong Forum, mình đã mua đủ lượng Z cho tháng này. Chiều nay giao dịch đến đầu, bốc khói luôn! Và bất ngờ hơn nữa là tiền mình down không về kịp, chàng trai ấy sẵn sàng chuyển trước rồi cùng mình chờ tiền chảy về. Ôi cảm động ghê gớm trong cái tiết trời đông giá này ấy. Thank fen nhiều lắm
tốt quá, đưa tiền đây m giữ hộ cho, khổ, thân con gái giữ tiền nó mất hết :popo_amazed: :popo_big_smile:

giới thiệu xong có được tặng gì ko nhỉ
Nếu bạn ấy muốn,cái bạn mà ưu ái mình đó mà còm, thì bạn ấy sẽ cho bạn biết mình ưu ái gì nhá. Còn một bạn nữa, bạn ấy chờ mình khi tan tầm và nói " trời lạnh còn 3cm thôi" Mình đang chờ bạn ấy giao dịch tiếp PM thì mình tặng bạn ấy cái bọc đoạn 3cm ấy đấy. Ahihi

Cảm ơn @animax1991 đã donated 5.00 Merits cho mình! Iu tóa

Có chỗ để sắp tới xã PM, bạn có bán PM luôn không bạn hay chỉ thu mua thôi?

Lần đầu tiên thấy một Exchange làm sôi động forum như vậy :) Mod rồi cả Smod cũng vào tương tác. Đúng là phái đẹp luôn được ưu ái hơn :)

a hải nói phải, đã 10 năm, hơn 10 năm rồi mới ngửi hít đc tý mùi đàn bà :popo_amazed: :popo_big_smile:
Ơ, mình thấy forum có mấy chị mà! Chả có nhẽ....

Mình mà mua tốt PM, mình nghĩ sẽ còn sôi động nựa bạn ợ! Các mod tương tác vì mình còn non dại! Chứ hóa rồng như các mem rồi ai còn để ý nựa
Lần đầu tiên thấy một Exchange làm sôi động forum như vậy :) Mod rồi cả Smod cũng vào tương tác. Đúng là phái đẹp luôn được ưu ái hơn :)

Mình mà mua tốt PM, mình nghĩ sẽ còn sôi động nựa bạn ợ! Các mod tương tác vì mình còn non dại! Chứ hóa rồng như các mem rồi ai còn để ý nựa
học ai mà nói chuyện say đắm lòng người vậy Orchid

Đây! Sau một ngày mình lại rì viu cho các fen nhé!

Bạn " ấy", cái bạn không muốn cò men lên đây ấy, bạn ấy còn bán chịu cả trăm triệu cho mình khi tài khoản giao dịch của mình không đủ để thanh toán. Dòng tiền bên kia đang chảy lại còn nghẽn.

Mà các bạn biết đấy, khi khách chuyển Z rồi mà VNĐ chưa đi là điều tối kỵ. Thế mà chàng trai ấy vẫn tin mình, kiên nhẫn chờ tiền về. Cơ mà tiền vẫn tắc, mình đành chuyển từ tk cá nhân sang, bảo bạn nhận 2 lần nhé, bạn ấy nói " không cần, cẩn thận không lại nhầm". Chậc, cưng muốn xỉu luôn khi mà ai cũng nói, sống trong MMO là sống với bão Scam.

( Còn một giao dịch đẹp như mơ nựa, nhưng khách hông cho đăng nên mình thôi nhé).

Một lần nữa cảm ơn giai đẹp đã tin tưởng.Chúc bạn sức khỏe và làm ăn phát đạt. Rất mong được hợp tác lâu dài!
Mình giờ mua PM nhé! Z đụ zòi

học ai mà nói chuyện say đắm lòng người vậy Orchid
mình dại trai lắm, đừng khen, khéo lại loạn!

xinh lắm, còn độc thân, ngon, nước nôi đầy đủ, da trắng như mộng, môi đỏ, cong, con mắt lá liễu, lông mày tơ liễu, nói chung là trăm phần trăm là ngon, nước điện đầy đủ, số đo chuẩn, hiếm có, hiếm có
Bạn chém vừa thôi không lại bão bây giờ. HN đang lạnh lắm, không đỡ được đâu

Attachments

176.6 KB · Views: 62
    169.1 KB · Views: 60
    169.6 KB · Views: 59
    163.1 KB · Views: 62
    133.3 KB · Views: 60
Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511