Xóa kênh youtube GA không cập nhật tiền :((

Nếu kênh bạn bi tắt kiếm tiền dù bạn xoá kênh hay không xoá kênh thì adsence vẫn cập nhật tiền cho bạn nhưng sẽ chậm đi 1 thngá và số tiền bị trừ 50%.ví dụ kênh bạn bị tắt kím tiền tháng 4 và dc 1k$ thì tới 12/6 adsence mới cập nhật cho bạn 500$.
Nếu kênh bạn die bạn vào g+ xoá kênh hay ko xoá thì bạn cung sẽ không dc đồng nào và khoảng từ ngày 11 đến ngày 21 adsence của bạn sẽ die.

Vụ này hên xui bạn ơi. Có khi tháng sau nó cập nhật. Mình có kênh die ngày 3 tháng 5 nó vẫn cập nhật nè. Mà k bit có PiP k. Đợt trước cũng có cập nhật mà tới 22 nó vô hiệu hóa luôn. Móm. :D

Vụ này hên xui bạn ơi. Có khi tháng sau nó cập nhật. Mình có kênh die ngày 3 tháng 5 nó vẫn cập nhật nè. Mà k bit có PiP k. Đợt trước cũng có cập nhật mà tới 22 nó vô hiệu hóa luôn. Móm. :D
Tình hình là có được cập nhật sau 1 tháng nhưng chả biết pip ko . Kênh là 1 video bị gậy nhưng vẫn sáng kiếm tiền và khi vẫn để video kia kiếm tiền thì không bị tắt nhưng xóa đi lại bị tắt . Nên e xóa kênh + g+ luôn.

Nếu kênh bạn bi tắt kiếm tiền dù bạn xoá kênh hay không xoá kênh thì adsence vẫn cập nhật tiền cho bạn nhưng sẽ chậm đi 1 thngá và số tiền bị trừ 50%.ví dụ kênh bạn bị tắt kím tiền tháng 4 và dc 1k$ thì tới 12/6 adsence mới cập nhật cho bạn 500$.
Nếu kênh bạn die bạn vào g+ xoá kênh hay ko xoá thì bạn cung sẽ không dc đồng nào và khoảng từ ngày 11 đến ngày 21 adsence của bạn sẽ die.
Nói như bác là có kênh chết là GA die ak, vô lý vãi ra ai mà không có kênh die.

bác nào ga ko update, inbox mình. Bảo hành đến khi PI, PIP. xong thanh toán sau :3

Lúc trước kênh mình die, tầm được >900$, và GA vẫn trả bình thường nhé. Lần khác thì được >200$, GA vẫn pay luôn.

Vâng die kênh là bt thôi cỡ 2 cái GA 1 cái die khoang 6-7 kênh thì nó khoá 1 cái còn 1 cái pay như thường ,chứ mấy ai chơi youtube mà tự làm content 100% được , chỉ cần IP chưa bị cho vào blacklist là pay hết.

ăn gạy đỏ $ k cập nhật, ăn gậy xanh $ có cập nhật, die kênh xoá g+ có cập nhật, sau này bị gậy kênh mk có $ nhìu muốn chắc ăn xoá ngay lúc nó còn xanh $ thì cập nhật bt...

Chào các bác chả là kênh đó của e bị đỏ kiếm tiền và e xóa đi ., Hnay vào check thì không thấy cập nhật trong GA . Vậy là ko được cập nhật hay là cập nhật muộn vậy ? Báo cáo hiệu suất vẫn có ạ .
bác được cập nhập chưa bác ? hqua e vừa xóa 1 kênh vào 12/09, và không thấy cập nhập :((

bh khôi phục kênh YTB dc nữa k bác ??? :((
ko nhé, chính ytb nó bảo là không thể.
Mà google adsense tháng này nó cập nhật tiền từ ngày mồng 10. Cậu xóa ngày 12 thì đáng nhẽ phải cập nhật tiền rồi chứ nhỉ. Vậy tức là không phải do cậu xóa kênh nên không được cập nhật tiền, mà là vì 1 lý do nào đó khác. Vì tháng này nó cập nhật mồng 10 hết rồi

ko nhé, chính ytb nó bảo là không thể.
Mà google adsense tháng này nó cập nhật tiền từ ngày mồng 10. Cậu xóa ngày 12 thì đáng nhẽ phải cập nhật tiền rồi chứ nhỉ. Vậy tức là không phải do cậu xóa kênh nên không được cập nhật tiền, mà là vì 1 lý do nào đó khác. Vì tháng này nó cập nhật mồng 10 hết rồi
m bị tắt kiếm tiền 3 tháng, còn vài $ nên quyết xóa kênh cho nó về, mà k thấy đâu :((

m bị tắt kiếm tiền 3 tháng, còn vài $ nên quyết xóa kênh cho nó về, mà k thấy đâu :((
vài $ thôi mà, bỏ đi, với lại lỗi này ko phải do xóa kênh đâu, vì tháng này nó update ngày mồng 10 hết rồi.

Theo mình cái xóa kênh này k có tác dụng. Có kênh k xóa vẫn cập nhật, có kênh xóa k cập nhật.
nhung mà nó cập nhật vào mồng 10 rồi, thớt nó xoá ngày 12. vậy nên cho dù ko xoá kênh thì cũng ko được cập nhật

e cũng bị tắt kt mà không xóa, hôm mùng 10/9 vừa rồi không thấy tổng kết, không biết tháng sau nó có tk cho không :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,812
Latest member
trinhxuantruong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom