Xóa kênh youtube GA không cập nhật tiền :((

vuvanhuy

Newbie
Reactions
11
MR
0.006
Chào các bác chả là kênh đó của e bị đỏ kiếm tiền và e xóa đi ., Hnay vào check thì không thấy cập nhật trong GA . Vậy là ko được cập nhật hay là cập nhật muộn vậy ? Báo cáo hiệu suất vẫn có ạ .

Chào các bác chả là kênh đó của e bị đỏ kiếm tiền và e xóa đi ., Hnay vào check thì không thấy cập nhật trong GA . Vậy là ko được cập nhật hay là cập nhật muộn vậy ? Báo cáo hiệu suất vẫn có ạ .
kênh xoá rồi lấy gì nó cập nhật.mặc định 12 là nó cập nhật hết rồi

Mình ko chắc lắm nhưng mình từng gặp trường hợp này.kênh của mình xem trong analic youtube thì dc 780$.tới ngày 27-2 đột nhiên lăn ra chết.tới ngày 12-3 ko thấy adsence tổng kết.đọi tới 15 cũng ko thấy thế là mình xoá kênh.tạo kênh khác cũng lk adsence đó.đến cuối tháng 3 kênh dc 10$.thế bất nào qua 12-4 adsence cập nhật 376$.mình chả hiểu vì sao.trường hợp của mình xảy ra năm 2015,còn năm 2016 này mình ko biết kaka

tháng sau sẽ dc cập nhật nhé. mình mới dc như vậy

bán ga ko bác :D

Mình có kênh bị 3 khiếu nại bq thế là die, trc đó k bị tắt kiếm tiền, die tầm mùng 10/4, vẫn dc GA cập nhật, nhưng hôm qua hôm kia j đó trong mail của kênh lại bào là đã bị tắt kiếm tiền, trong khi kênh die rồi còn đâu, chả hiểu sắp tới có dc thanh toán k nữa. Mong là dc vì số tiền khá lớn,@@

Mình có kênh bị 3 khiếu nại bq thế là die, trc đó k bị tắt kiếm tiền, die tầm mùng 10/4, vẫn dc GA cập nhật, nhưng hôm qua hôm kia j đó trong mail của kênh lại bào là đã bị tắt kiếm tiền, trong khi kênh die rồi còn đâu, chả hiểu sắp tới có dc thanh toán k nữa. Mong là dc vì số tiền khá lớn,@@
Dự là trước ngày pip khoảng 20 21 GA của bạn sẽ die.tiền ko dc đồng nào.mình bị die 2 GA tiền khá cao ngư thế rồi:(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom