SCAM xkyle tuyễn ref hold tiền không trả mem

Status
Not open for further replies.

kunpepy

Hero
Reactions
401
MR
0.059
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
như tít bác @xkyle tuyển ref ở link này : https://mmo4me.com/threads/tuyen-ref-va-huong-dan-lam-seospirnt-rcb-80-co-tool-auto.253245/ e và 1 số bạn có pm yh để xin làm ref bác ấy nói làm cho bác ấy 2 tuần thì được free tools ko thì f~ mua (3 tuần sau bác ấy trả lại tiền ), e ngi~ dù j` cũg phải đợi thôi lấy tools về làm cho khoẻ , :D vâg hốt tools về v~ f~ làm tay vì làm tools bị - điểm dah vọg khủng khiếp , suppost thì wá mức tệ ng` ta jao tiền 3 ngày sau mới nhận được tools , jobs mãi ko update số luợg job die còn nhìu hơn jobs live . nay mở topic này warning cho bác 48h lên trả tiền mem ko thì bác đừg trách e 500k ko to mà nhìu ng` + lại nó to lắm đấy e sẽ ra bank lấy sđt của bác và chắc chắn vs bác là e sẽ repost bác cho seoprint :)
proof :

sau 48h bác ko rep topic này thì e chuyển nó lên repost scam , @truongkqt57 @vnmo @ThOnVai các bác zô đây up proof cho thêm sinh độg
@ChuChung @danhmay24h @hungtai1900 các mod coi him có onl mà ko rep thì ban cho sạch

ngon...cũng là 1 hình thức scam ấy nhỉ??? vì người ta cày cho mình xong mình lụm tiền rồi bùm...ngon...

cái séoprint này đâu cần tool gì, có cái ssjm free dùng lưu job là dc rồi, .lại bị nó lừa cho. sơ sơ cũng chục củ đấy nhỉ

cái séoprint này đâu cần tool gì, có cái ssjm free dùng lưu job là dc rồi, .lại bị nó lừa cho. sơ sơ cũng chục củ đấy nhỉ
tools này là tools cheat bác ơi :D

có gì ban nt cho a e cung cấp bằng chứng nhé. nhiều người cộng lại thì cho nó lên công an rồi đấy

có gì ban nt cho a e cung cấp bằng chứng nhé. nhiều người cộng lại thì cho nó lên công an rồi đấy
trước mắt thì đợi đã r` coi có trả tiền ko , ko thì e repost tools cho suppost của seoprint trước đã sau đó sẽ có piện fáp tích cực hơn :D

tools này là tools cheat bác ơi :D
tool cheat acc ref và tool tự làm job hay sao. các bạn dùng loại này chỉ âm danh tiếng rồi ko làm job dc nữa thôi. cuối cùng cũng bị baned thôi. cái này mình chơi từ 2012 rồi. nói thật là chẳng cần tool gì vẫn cheat như thường và ko bao giờ bị âm. thằng này nó cố tình lợi dụng lừa đảo.
với cái id seo kia nó cũng chơi dc vài năm rồi, cái nick mmo này mới lập ra cũng chỉ để đi lừa thôi.

tool cheat acc ref và tool tự làm job hay sao. các bạn dùng loại này chỉ âm danh tiếng rồi ko làm job dc nữa thôi. cuối cùng cũng bị baned thôi. cái này mình chơi từ 2012 rồi. nói thật là chẳng cần tool gì vẫn cheat như thường và ko bao giờ bị âm. thằng này nó cố tình lợi dụng lừa đảo.
với cái id seo kia nó cũng chơi dc vài năm rồi, cái nick mmo này mới lập ra cũng chỉ để đi lừa thôi.
chuẩn r` đó bác e sẽ pm suppost seo print cho cái acc đi đảo khỉ

Đúng là scam ngày càng tinh vi hơn

mình làm 1 acc chính ko ref gì. sau 3 ngày lên đảo :mad::mad:
bác là còn chậm đấy e chỉ đc 1 hôm thôi nha lên đg` ngay lập tức . him còn nói pên him ko có ai pị âm dah tiếg cả , 1 acc trên 20 rub ko hà =))

Làm seo này đâu cần tool

tool 500k đấy, hắn luôn bảo: " có j pm qua yahoo". mình cũng đã pm yahoo thử xem, hắn đòi 500k đặt cọc mà ko qua trung gian. cũng may là mình đã không làm với nó . hên quá :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week