Help xini nick name cc pro trn cc DLE to -'.'-

N0thing

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
xini nick name các pro trên các DLE to -'.'-

Mình thấy có soul, book-share, lububu... còn có pro nào nữa nhỉ? để vô coi bài của họ mà học tập theo

[nb]tomaster

Junior
Reactions
178
MR
0.772
Ngu vl. Dạo này xuất hiện nhiều các newbie thế nhỉ? Tự đi mà tìm hiểu. Hỏi đảm báo *** có thằng nào tự nhiên đi khoe tên mình ra đâu :)). Những người từng biết bên ekt sẽ biết thế nào là các pro thời kì đó cho đến bây giờ.
===========================
Cẩn thận phát ngôn nhé.Mình thấy bạn hay văng tục lắm đó.
Leo

Last edited by a moderator:
Ngu vl. Dạo này xuất hiện nhiều các newbie thế nhỉ? Tự đi mà tìm hiểu. Hỏi đảm báo *** có thằng nào tự nhiên đi khoe tên mình ra đâu :)). Những người từng biết bên ekt sẽ biết thế nào là các pro thời kì đó cho đến bây giờ.
ờ dm vì tớ thấy có mấy topic nói đến vấn đề này rồi :)), tự nói chứ chả ai hỏi, dm hỏi thế là ngu hả, thế thì xin lỗi, vl các đồng chí

---------- Post added at 08:26 AM ---------- Previous post was at 08:25 AM ----------

còn bạn N0thing nữa bạn ạ
bạn pro thì đi kiếm tiền đi, ở đây tỏ vẻ nguy hiểm nữa

chuoilunpzy

Banned
Reactions
328
MR
0.000
ờ dm vì tớ thấy có mấy topic nói đến vấn đề này rồi :)), tự nói chứ chả ai hỏi, dm hỏi thế là ngu hả, thế thì xin lỗi, vl các đồng chí

---------- Post added at 08:26 AM ---------- Previous post was at 08:25 AM ----------

bạn pro thì đi kiếm tiền đi, ở đây tỏ vẻ nguy hiểm nữa
Chửi nhau VKL
lên mấy trang DLE là nhìn thấy ngay việc gì phải lập cái topic cho bọn nó ném gạch làm gì ;;)

Leo96

Banned
Verified
Reactions
631
MR
0.000
ờ thôi mình cũng *** bao giờ vào box này nữa =)), nhờ giúp đỡ thì chửi, chém gió thì bão bay vào mặt =)), chào
Bạn vô downarchive ,top contri ở đó đủ để bạn học tập đó. :)(zerocool,Binhbasket)
Và mời bạn edit lại bài viết,forum ko phải là nơi để bạn văng tục như thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week