Xin ý kiến về ETH

Em nghĩ BTC do tính tiện lợi của nó giao dịch chỉ qua mạng internet và không cần 1 bên trung gian nào , nên đây mới là điểm chết của nó. Bọn tội phạm , khủng bố sẽ kiếm tiền được bằng cách này , nên đa số chính phủ vẫn chưa chấp nhận BTC, nếu mà có cách nào khắc phục được điểm yếu này thì có khả năng BTC sẽ phát triển mạnh , có khả năng sánh ngang tiền giấy trong tương lại :D

Ko có gì là hoàn hảo mà bác. Kể cả tiền pháp định bây giờ thì bọn tội phạm và khủng bố vẫn trộm cắp hoặc cướp đc đó thôi.
Chính phủ ko dám chấp nhận BTC vì chính miếng cơm của chính phủ. Tiền thì chính phủ thích in bao nhiêu chả đc, trong khi BTC thì nó chỉ có từng đó. Như vậy đã đủ thấy giá trị rồi

Ko có gì là hoàn hảo mà bác. Kể cả tiền pháp định bây giờ thì bọn tội phạm và khủng bố vẫn trộm cắp hoặc cướp đc đó thôi.
Chính phủ ko dám chấp nhận BTC vì chính miếng cơm của chính phủ. Tiền thì chính phủ thích in bao nhiêu chả đc, trong khi BTC thì nó chỉ có từng đó. Như vậy đã đủ thấy giá trị rồi
Yeah , 1 phần là BTC có thể tra ngược giao dịch , nên mấy ông quan VN cũng ko dám chấp nhận tiền ảo đâu , mất miếng cơm của mấy ỗng mất :p

ICO bùng phát nhưng ico ko kéo thị trường lên như vậy đâu bác. Mà chính là lending và MLM đó =]]
Ủa v hả bác @@, để em đọc lại thử

Năm nay thấy giang hồ đồn hình thức scam mới là kiểu dạng coin sàn trả lãi ( ko phải là HT hay BNB ). Cũng ko biết thế nào =.="
éc éc, bác đừng làm em run nha, em đang ôm KCS :oops:, giang hồ nào đồn thế bác :(

Cả 2, MML và ICO, và cả kết hợp ICO của MML :D
Dạ bác, vì em nhớ hồi đó là ngày nào cũng nghe tin ICO, r` nhà nhà đua mua ICO để khi lên sàn thì xả sập sàn, lúc đó coin phát triển từ mấy đồng lớn lớn sau 1 năm thành ra 1k mấy đồng, chưa để mấy đồng rác nữa @@

Rất nhiều coin mới trên nện ETH mình nghĩ chắc trắn nó sẽ sáng lạng

Rất nhiều coin mới trên nện ETH mình nghĩ chắc trắn nó sẽ sáng lạng
Em thì sợ nó nhiều quá rồi bị giống lạm phát đó bác, em thích nền tảng của ADA hơn :D

Em thì sợ nó nhiều quá rồi bị giống lạm phát đó bác, em thích nền tảng của ADA hơn :D
ùm mỗi người một quan điểm có người lại ưu ái Hoàng hậu LTC

ùm mỗi người một quan điểm có người lại ưu ái Hoàng hậu LTC
Thằng này thì em không biết, chỉ biết nó là theo BTC và là một trong những Coin lâu đời đó bác

Thằng này thì em không biết, chỉ biết nó là theo BTC và là một trong những Coin lâu đời đó bác
Mình thấy nhièu pro bảo Nếu BTC là vua thì LTC hoàng hậu. mình thấy chả đúng tẹo nào... chắc có lẽ vì thế nên mình chưa pro:D:D:eek:

Mình thấy nhièu pro bảo Nếu BTC là vua thì LTC hoàng hậu. mình thấy chả đúng tẹo nào... chắc có lẽ vì thế nên mình chưa pro:D:D:eek:
Mình chưa đúng thời thôi bác, em biết bởi vì em cũng chả thấy đúng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back