Help xin ý kiến typing.vn có lừa đảo không

Reactions
474
MR
0.580
Facebook
Follow me on Facebook
E có đứa bạn hôm bữa vừa ký hợp đồng với typing mất 360k/năm (nghe cũng không nhiều lắm ) với mức giá 15k/1000 mã . Tiền đã đi rồi e cũng hơi nghi nghi muốn hỏi các bro trong ngành trang này có lừa đảo không xin cảm ơn :)

l
E đang hỏi là nó có trả tiền không mà bác @@
lạy làm captcha đi đóng tiền hợp đồng, box captcha có thu phí đồng nào đâu ko vào đó mà tìm hiểu, lại đi đóng tiền cho bọn này để xin làm captcha thì mình nể bạn thật

E có đứa bạn hôm bữa vừa ký hợp đồng với typing mất 360k/năm (nghe cũng không nhiều lắm ) với mức giá 15k/1000 mã . Tiền đã đi rồi e cũng hơi nghi nghi muốn hỏi các bro trong ngành trang này có lừa đảo không xin cảm ơn :)
Mình vừa xem qua trang typing.vn mà bạn nói ở trên thì nội dung hao hao giống quảng cáo giới thiệu của công ty Đức Anh trước đây, và mình cũng đã mất 200k cũng nội dung tương tự trong typing.vn.
Thực ra nếu làm Qlink thì cứ reg mà làm, soft thì dùng Xuân Đức cho yên tâm nhưng mất chỉ có 0.5USD/tháng, ko thì dùng Weiwei, còn thanh toán thì dùng perfect money mà chơi, chả phải mất tiền cho paypal làm gì.
Công ty Đức Anh mà mình đã làm được vài tháng thì ko lừa đảo tiền code gõ được, hàng tuần họ thanh toán một lần, đầy đủ đúng rate và code gõ được, nhưng mình thấy họ xin đểu 200K đầu tiên thôi vì họ chẳng mua soft nào bạn đâu, chắc họ cũng cho bạn soft Tàu Weiwei hay soft của chính Qlink (dùng soft này chậm lắm dễ ăn ban).

Cứ cái gì mà ký hợp đồng cần ký quỹ hay ký ký cái gì mà mất phí thì né nó ra ko cần xem xét tiếp.

gõ captcha cũng phải làm hợp đồng sao
cái này có mấy vụ lên tivi rồi, làm mấy hôm chán bỏ việc thế là nó kiếm được tiền lệ phí

:p ngây thơ quá.

sao đã thế nhĩ, chắc bữa nào mình cũng ra mở cty gõ captcha chơi, mình thu 100k trước chắc đc nhỉ , tháng chỉ cần đi quảng cáo tuyển dụng cỡ 100 người thì cũng đc 10tr rùi , khỏi gõ chi mệt ta, thiệt là xướng quá đi

Mình vừa xem qua trang typing.vn mà bạn nói ở trên thì nội dung hao hao giống quảng cáo giới thiệu của công ty Đức Anh trước đây, và mình cũng đã mất 200k cũng nội dung tương tự trong typing.vn.
Thực ra nếu làm Qlink thì cứ reg mà làm, soft thì dùng Xuân Đức cho yên tâm nhưng mất chỉ có 0.5USD/tháng, ko thì dùng Weiwei, còn thanh toán thì dùng perfect money mà chơi, chả phải mất tiền cho paypal làm gì.
Công ty Đức Anh mà mình đã làm được vài tháng thì ko lừa đảo tiền code gõ được, hàng tuần họ thanh toán một lần, đầy đủ đúng rate và code gõ được, nhưng mình thấy họ xin đểu 200K đầu tiên thôi vì họ chẳng mua soft nào bạn đâu, chắc họ cũng cho bạn soft Tàu Weiwei hay soft của chính Qlink (dùng soft này chậm lắm dễ ăn ban).
Bạn nói chuẩn, mấy cty này nó k scam rate, nó sống chủ yếu từ tiền phí hợp đồng thôi. Gặp pro đánh captcha thì nó chấp nhận lỗ tiền trả tiền code, nhưng nó tuyển 100ng thì chỉ có 1 2 ng là dân captcha chuyên nghiệp, còn lại là a ma tơ thôi, đc 1 2 ngày là bỏ, nên nó có trả 15k hay hơn thì cũng chả đáng kể, ăn tiền phí hợp đồng với tiền code của mấy đứa nản bỏ k đủ minpay cũng đủ béo rồi.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MSP
Mã số thuế:
0313727788

Địa chỉ: P606, Khu B Tòa Nhà Indochina, 4 Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q1, HCM

Điện thoại: 0869.239.264

Thông tin này thực chất là lừa đảo, địa chỉ đó không có công ty nào là của nó đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom