xin ý kiến từ các pro cash

tandanh

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình chơi dc hơn 1 tháng hơn 30k hands. và chỉ đánh zoom NL2, các pro cho hỏi tí là mình xem biểu đồ HM2. thì gần như tất cả các màu đều đi xuống =,=. có pro nào có ý kiến hay lời khuyên cho mình được ko ạ. thua mà muốn khóc thét.
Cứ all in hay showdown là nát .

Attachments

127.7 KB · Views: 114
Màu đỏ đi lên, xanh dương đi xuống,chắc là bluff quá nhiều bị người ta bắt hoặc là call quá nhiều phải tập fold đi

showdown như này thì bạn fish nặng rồi, tập lại thôi. còn nếu chơi giải trí thì ko cần thiết lắm, miễn vui là đc :D

chuyển qua thể loại đánh bình thường luyện thêm thôi

Thím này chắc hand nào cũng bluff quá @@ Mình cũng hơn 30k hand đây, nhưng hầu như ko có tháng nào mà đường màu đỏ nó lên như bác cả ;)

coi nanonoko thấy bluff kinh quá tập bluff theo và all-in theo ai ngờ kết quả bất ngờ, nên mình cũng đang tập fold nếu vòng flop không có bài . =,= định chơi để kiếm tiền trả net+ ăn uống thôi ai ngờ nó nát như vậy đang học hỏi thêm. cám ơn các bác đã bình luận góp ý. mình sẽ tiếp thu và cố gắng

coi nanonoko thấy bluff kinh quá tập bluff theo và all-in theo ai ngờ kết quả bất ngờ, nên mình cũng đang tập fold nếu vòng flop không có bài . =,= định chơi để kiếm tiền trả net+ ăn uống thôi ai ngờ nó nát như vậy đang học hỏi thêm. cám ơn các bác đã bình luận góp ý. mình sẽ tiếp thu và cố gắng
Đừng học người khác trong cờ bạc bạn, tự mình nghĩ ra lối đi, cách đánh, chiến thuật, chứ cứ học theo bị động lắm.

Nanonoko hắn đánh NL200+ bạn đánh micro < 5 mà bắt chước thì thua @@

Mình nhìn Graphics cũng đoán đc là bạn ko chỉ bluff nhiều, mà còn lì lợm, tò mò thích xem bài. Thậm chí chỉ cần hit top pair thôi là chơi đến cùng.

Style của bạn thuộc dạng LAG + Hard-header+WTF man???!!!

Bạn có dùng HUD thì up info HUD của bạn lên để mình vs ae trong này giúp bạn xem chỗ nào cần thêm, chỗ nào cần bớt.

Last edited:
mình có dùng hud 30 days trial, mà không biết là nên post cái nào để các bạn chỉ rõ mình tại thật sự mình khá gà, và cám ơn bạn sasura bạn nói chuẩn không cần chỉnh mình về cách đánh của mình, không biết là mình có thể add FB hay skype của bạn để tư vấn thêm được không. mà công nhận nhờ các bác mà hôm qua mình thay đổi chiến thuật tí thì khá lên được tí.

Attachments

133.6 KB · Views: 49
mình có dùng hud 30 days trial, mà không biết là nên post cái nào để các bạn chỉ rõ mình tại thật sự mình khá gà, và cám ơn bạn sasura bạn nói chuẩn không cần chỉnh mình về cách đánh của mình, không biết là mình có thể add FB hay skype của bạn để tư vấn thêm được không. mà công nhận nhờ các bác mà hôm qua mình thay đổi chiến thuật tí thì khá lên được tí.
Inbox skype nhé. Mình giúp cho

1 : bạn run rất đỏ đấy. Vì all-in ev của bạn là -47$ còn net won là -23$.
2 : mình đoán là chỉ số cbet 3 vòng của bạn phải cỡ 98-80-80 thì non showdown nó mới nhảy tít lên trên và win showdown nó mới ở tít dưới như vậy :D

Nl 2 thi ban cần value bet tốt la da co profit roi.Thứ 2 la muion bluff hay allin phải co li do hơp lý(pot odd, fold eq,board coneect bai doi thu..).Đừng bao giờ li do bet hay bluff vi "tôi thấy player A,b,c đánh nhu vay nen copy thoi".Trình độ đối thủ,chỉ sô doi thu, table dynamic cua nguoi ta co gong het minh dau mà copy the đươc, Thứ 3 ban muon hoc qua video thi tìm video nguoi ta danh cung stake voi mình hoac hon 1-2 stake la cugn(Vi du ban danh Nl2 zoom thi xem video ve Nl2 , Nl5 zoom hoặc cùng lắm nl 10.Thu 4 nen kiem lay 1 quyen sach hoc may thu cơ ban dau tien nhu open raise, 3bet , flat, cbet nhu thế nào.

ve video nếu ban nghe duoc tiếng anh thi minh suggest ban xem ở đay http://www.crushthemicros.com/video-library-2/ xem het danh kha thi bat dau moi xem video nl5, roi 10 roi 25

cho mình hỏi là cái key của tool HM2 có không mọi người hay phải bỏ 99$ mua nhỉ. cám ơn các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom