Xin ý kiến thông não của các tiền bối

LAMANHNGOC

Junior
Reactions
33
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Các Pro làm ơn cho mình hỏi. Mình làm 1 web phim tiếng anh, tất nhiên không thể vào GA vì vi phạm bản quyền. Toàn bộ nguồn video mình up len GG driver để có thể thuận tiện cho việc nhúng quảng cáo riêng của mình vào video.
1. Mình nên nhắm đến việc vào các net nào ạ, mình klhông muốn đặt quảng cáo trên web mà chỉ muốn nhúng quảng cáo trên vđeos.
2. Mình có để ý thấy các trang phim làm như vậy cũng không đặt quảng cáo trên trang mà chỉ đặt các quảng cáo không thể bỏ qua trên video phim, vậy họ lấy các quảng cáo đó từ net nào để đặt và cách nhúng vào video như nào ạ. Vì mình nghiên cứu vài nét không thấy có loại quảng cáo như vậy.
Cám ơn

Pro nào biết làm ơn chỉ giúp mình. Video up len GG driver sau đó mình nhúng lên web phim của mình thì vào net nao để có thể loại quảng cáo nhúng lên video được ạ.

gg river tạo miễn phí thì đc bn gb thế bác

chứa xxx đc ko bác ?

pro nào vào chỉ bác ấy, cho em lót dép.

p.s: chèn ads vào video ntn bác nhỉ :p

hình như ads trên video là ads có code thêm đó . mình lướt hôm qua hay hôm kia có 1 toppic có 1 pro gì đó chỉ mà mình loáng thoáng thế
:oops: còn vụ net đó bác thử dạo mấy net phim xem
xem đa số ngta có làm thế không rồi làm theo ads họ . mà sites mới đừng ads kéo khách hãng
vả lại đặt mỗi trên video đâu ăn nhiêu là tham vài thứ nữa
cậu xem anime47.com hình như nó cũng tiêu chí cậu buồn hỏi trên đó đó

netflix cho việt nam xem rồi còn ham phim j nữa bác.
^^

hình như ads trên video là ads có code thêm đó . mình lướt hôm qua hay hôm kia có 1 toppic có 1 pro gì đó chỉ mà mình loáng thoáng thế
:oops: còn vụ net đó bác thử dạo mấy net phim xem
xem đa số ngta có làm thế không rồi làm theo ads họ . mà sites mới đừng ads kéo khách hãng
vả lại đặt mỗi trên video đâu ăn nhiêu là tham vài thứ nữa
cậu xem anime47.com hình như nó cũng tiêu chí cậu buồn hỏi trên đó đó
hix, đặt quảng cáo ở VN trên video thì có 1 số netvn bây giờ có nhưng mình làm site tiếng anh. Biết là kéo view truoc nhưng cũng cần chuẩn bị dần. Site phim tiếng anh cũng hòm hòm rồi h cần chuẩn bị thêm là nên vào net nào , vào đc mấy net, cũng làm site anime không biết kiếm trên cái gì nữa bây giờ nhỉ :((

Các Pro làm ơn cho mình hỏi. Mình làm 1 web phim tiếng anh, tất nhiên không thể vào GA vì vi phạm bản quyền. Toàn bộ nguồn video mình up len GG driver để có thể thuận tiện cho việc nhúng quảng cáo riêng của mình vào video.
1. Mình nên nhắm đến việc vào các net nào ạ, mình klhông muốn đặt quảng cáo trên web mà chỉ muốn nhúng quảng cáo trên vđeos.
2. Mình có để ý thấy các trang phim làm như vậy cũng không đặt quảng cáo trên trang mà chỉ đặt các quảng cáo không thể bỏ qua trên video phim, vậy họ lấy các quảng cáo đó từ net nào để đặt và cách nhúng vào video như nào ạ. Vì mình nghiên cứu vài nét không thấy có loại quảng cáo như vậy.
Cám ơn

WP hả bác, nhớ tên chính xác ko

Tham khảo nha:
HTML : http://codecanyon.net/item/ultimate-video-player-with-youtube-vimeo-html5-ads/3894653

WP : http://codecanyon.net/item/ultimate-player-with-youtube-vimeo-ads-wp-plugin/7316469

Nếu là phim XXX thì bỏ đi nha bạn. 99% là bị bắt nhé, lên báo thì ít nhưng tỷ lệ bị bắt là 100%.

bác lên gg search: pre roll ads network để tìm hiểu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom