[xin ý kiến] Em nên chọn hình thức thanh toán nào?

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Em là một newbie, hiện em đang làm Captcha, nó cho các hình thức thanh toán là Payza, Webmoney, Payoneer, Okpay, Bitcoin. Vậy em nên chọn cái nào? Em không biết gì về mấy cái đó hết, mong ace giúp đở hướng dẫn em với.

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
Webmoney (WMZ), Perfect Money(PM), Payza, Paypal....thấy 4 cái này là dễ dùng vs dễ trade nhất..tùy theo giá cả nữa mà chọn...

kuajangme

Senior
Reactions
158
MR
0.000
Em là một newbie, hiện em đang làm Captcha, nó cho các hình thức thanh toán là Payza, Webmoney, Payoneer, Okpay, Bitcoin. Vậy em nên chọn cái nào? Em không biết gì về mấy cái đó hết, mong ace giúp đở hướng dẫn em với.
5 cái trên thì chỉ có Payza và Webmoney là dễ sài dễ exchange. Mà còn tùy vào dự án mà bạn tham gia.

hyhy

Junior
Reactions
53
MR
0.005
bạn làm dự án nào? biết dự án mới biết dùng thằng nào lợi nhất. hiện thấy dùng wmz là thuận tiện và dễ dàng nhất. tùy theo mức phí nữa. nếu kolo thì wmz mà phang,; riêng thằng mega củ chuối tính mất 10% cho WMZ thì nên chọn perfectmoney. bạn nên đăng ký mỗi loại 1 tk mà xài

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
WMZ, ex rate cao hơn, chỉ thế thôi là đủ.

vnn751

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mình cũng newbie làm kolo thanh toán qua WMZ, mà vừa đi theo TBN với BDN rồi :D
bạn ko rành về mấy cái trên thì cạp thuê cho mấy bác chủ group ấy pay bằng vnd nhanh gọn lẹ :D

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.405
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Mình đang làm Kolo ak
:)Bạn làm Kolotibablo thì đăng ký tài khoản WMZ mini đi bạn nhé. nhận tiền nhanh, giao dịch thuận tiện. Mọi cổng thanh toán nếu có WMZ và PM thì ưu tiền dùng 1 trong 2 cổng thanh toán này nhé bạn.

MissUI

Banned
Reactions
177
MR
0.000
Kolo pay qua PO nữa cơ ah @@ nếu bạn là mem cạp và dự án đấy có WMZ thì chỉ nên chọn WMZ vì dễ dùng dễ sell

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week