• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

xin y kien chi em ve the hinh

Reactions
479
MR
0.000
tinh hinh la em dang tap gym,k biet phan dau nhu nao la the hinh dep,em co hoi may dua choi than,bon no bao cu to la ok,nhung hom nay len phong tap thi lai thay moi nguoi bao la san chac k can to,nen rat hoang mang,mong chi em cho y
kien

day la 1 so mau the hinh moi nguoi vote ho cho,LAU Y: XEM BODY CHU KHONG XEM MAT NHE ^ ^
1.PHAM VAN MACH (VDV THE HINH)
images

images

2.john cena(DO VAT MI)
images

images

images

images

3.C.RONALDO

images

4.Lee Teuk

images

images

ỉ tập lấy nét với body mặc đồ đẹp là nó hiểu , còn tập to quá sau này ko có thời gian tập thì lúc đó nhìn xấu lắm , tập vừa vừa lấy nét và body mặc đổ chuẩn + thịt săn chắc ko nhão là ok , nói với thằng huấn luyện như vậy là nó hiểu

[video=youtube;jhNkaWdcovw]http://www.youtube.com/watch?v=jhNkaWdcovw[/video]

Mình thấy nên ở mức này trở xuống 1 ít là đẹp.
Tên này nổi trên youtube, tiếc là mới bị chết trong 1 lần vào phòng tắm hơi ở Thái Lan không rõ lí do :)

Chỉ cần săn 1 chút, nhìn có múi, có cơ bắp là đẹp rồi, ko cần như mấy anh trong ảnh đâu.
Wan trọng là cậu có 1 sức khỏe tốt là được.

Tập thể hình là của quý nhỏ lại đấy chú!

Làm gì có chuyện đó, tập 6 tháng rồi nè, vẫn thế :binhsua141:

cho ít hình của bạn mới tư vấn đc chứ

Mem Voz :binhsua35:

@ chủ thớt : cứ tập sao cho săn chắc vào thôi bác ạ, cứ như em nè, thể hình + chạy + thái cực quyền - mỗi thứ 1 ít. Cơ bản người Việt Nam ta nhỏ con, đa số là thế nên không nên tập cho to quá, như mấy ông thể hình làm gì, đủ sài là được :binhsua141:

Tập sao cho body đều, ko quá to, nhưng phải vừa đủ . Nếu có cơ bắp mà mặc đồ vào nhìn quá ốm thì cũng xấu,tập to quá thì không đẹp ( chĩ thấy kềnh càng )...
Nên tập từ từ, mỗi ngày 1 ít, tập đều động tác, ko chú trọng quá vào 1 cơ nào cả...

Bác bị rồi hay sao mà bít :binhsua141: tập thể hình dù có bị ngắn, nhưng cứ thường xuyên nhờ mấy chị em kéo dài ra cho là được :binhsua141:

[video=youtube;jhNkaWdcovw]http://www.youtube.com/watch?v=jhNkaWdcovw[/video]

Mình thấy nên ở mức này trở xuống 1 ít là đẹp.
Tên này nổi trên youtube, tiếc là mới bị chết trong 1 lần vào phòng tắm hơi ở Thái Lan không rõ lí do :)

ok bac,nguoi thang cha nay dep that hon cr7,quyet tam theo thang cha nay ^ ^

tình hình là bác chủ thớt nên edit bài viết để giữ gìn trong sáng tiếng Việt, forum đã tích hợp gõ tiếng việt rùi chả cần phần mềm gì đâu :m202:

chú này hỏi chị em mà toàn thấy anh em vào là sao:binhsua12:

tặng bạn 1 cậu :" cái gì cũng có cái giá của nó "

sang voz mà hỏi ý, sang đáy vui lắm :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back