Xin web bán proxy mobile mỹ

rjnb0m1

Newbie
Reactions
1
MR
0.142
Mới mua cái acc từ gian thương, mất 1tr6 cho 160$ của web mountproxies, mua gói 5g và cảm nhận là lag vkl, load cái google còn mất mấy phút.

Đang tính mua từ web litport gói 199$, bác nào dùng rồi cho em xin review với.

Mục đích là lướt tiktok, nên ko thể dùng theo gb đc, tiền nào chịu cho nổi.

Mới mua cái acc từ gian thương, mất 1tr6 cho 160$ của web mountproxies, mua gói 5g và cảm nhận là lag vkl, load cái google còn mất mấy phút.

bác dùng vps us load nó thử xem

Thằng litport ok nhé Bác. Tốc độ tuy có 2MB với gói thấp nhất nhưng lướt web thì ổn. Có đôi lúc khi đến thời gian change proxy nó sẽ bị delay khoảng 2s - 5s nhưng sau khoảng thời gian change thì đó thì cứ dùng bình thường. Đối với mình thằng này cũng khá rẻ và chất lượng cũng ok.
Mình chưa dùng thử gói cao nhất $199 như bạn nói nhưng qua tham khảo mình thấy nó ghi tốc độ min 30mb/s. Với tốc độ này tha hồ mà lướt web.
Nói tóm lại đó là trải nghiệm, chia sẻ thật vì mình đã dùng qua.

Thằng Litport này khá ổn nhé B. Tuy mình chỉ dùng gói 2mb/s nhưng nhìn chung là lướt website ổn áp. Có đôi lúc 1 vài thời điểm khi change proxy thì phải đợi 2s - 5s mới nhận ip mới thôi. Còn lại ok.
Còn gói $199 như Bác đề cập thì qua tham khảo mình thấy 30mb/s. Với tốc độ này mình nghĩ khỏi phải bàn.
Nói tóm lại mình đã dùng Litport và chia sẻ những gì mình trải nghiệm được. Nhu cầu mình lướt website nên thấy ổn. Còn B ngoài dùng website ra còn gì khác thì tùy B tham khảo thêm nhé.

Thằng litport ok nhé Bác. Tốc độ tuy có 2MB với gói thấp nhất nhưng lướt web thì ổn. Có đôi lúc khi đến thời gian change proxy nó sẽ bị delay khoảng 2s - 5s nhưng sau khoảng thời gian change thì đó thì cứ dùng bình thường. Đối với mình thằng này cũng khá rẻ và chất lượng cũng ok.
Mình chưa dùng thử gói cao nhất $199 như bạn nói nhưng qua tham khảo mình thấy nó ghi tốc độ min 30mb/s. Với tốc độ này tha hồ mà lướt web.
Nói tóm lại đó là trải nghiệm, chia sẻ thật vì mình đã dùng qua.
Nó báo là 30mb/s nhưng sợ ko tới đc, như mountproxies min cũng 15mb gì đó mà load speedtest còn chưa tới 1mb.

Em thấy đánh giá trên trustpilot gì đó thấp quá nên mới lên đây hỏi. Cảm ơn bác, để em thử xem

Đúng rồi. Mấy loại này là mobile proxy đơn nhiên mb/s lúc nào cũng thấp và thậm chí thấp hơn so với nó ghi. Tùy vào vùng cũng như mạng mẽo hôm đó đó Bác.

b có bán lại ko cho mình xin zalo hoặc b add zalo mình 0975738832 trao đổi nhé

Bác cho e dùng thử với e cũng đang định mua gói đó của bác đào bằng trên fb mà nghe ảo quá. Với bác có thêm được nguồn proxy nào cho e tham khảo với. Thanks bacs

Mới gia hạn thèn này, được cái đắt :) https://mobilehop.com/billing/r/8
Speed mạnh, xoay không giới hạn. Có mã giảm giá trọn đời của thèn này, ai cần inbox mình share cho

70$/line/ tháng 20$/line/ tuần
Verizon, AT&T, T Mobile. unlimited speed, unlimited IP.
Anh em cần thì nhắn tin tele mình create cho test 1 ngày.

Attachments

371.1 KB · Views: 26
Bên này loại data không phải 4g

Nhưng nếu mục đích tiktok nuôi thì vẫn ổn áp b

Giá thì loại privite 29k/tháng, loại share 8/tháng USA v4

speed thì tầm 100mb-200mb, unlimited dung lượng

Bác xem ở proxy.mkvn.net

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490