Ask Xin vui lòng nhận xét giúp kênh youtube ? Cờ Tướng Dương Thành Bảo ? Tinh Hoa Cờ Tàn

duongthanhbao

Junior
Reactions
9
MR
0.618
Xin vui lòng nhận xét giúp kênh youtube ? Cờ Tướng Dương Thành Bảo ? Tinh Hoa Cờ Tàn
#chinachess vnchess #vietnamchess Cờ Tướng @ Tinh Hoa Cờ Tàn ✔️ Cờ Tướng Đỉnh Cao.

? Cờ Tướng Dương Thành Bảo ? Tinh Hoa Cờ Tàn chân thành cảm ơn anh em đã xem video và quan tâm đến kênh youtube Cờ Tướng Dương Thành Bảo Tinh Hoa Cờ Tàn.

Dân mê cờ chủ yếu xem kênh Vịt Ú, còn xem các cao thủ giao lưu thì Thăng Long Kỳ Đạo.

Mình cũng là dân mê cờ và đều có mối quan hệ quen với admin của 2 kênh đó :popo_smile:

Dân mê cờ chủ yếu xem kênh Vịt Ú, còn xem các cao thủ giao lưu thì Thăng Long Kỳ Đạo.

Mình cũng là dân mê cờ và đều có mối quan hệ quen với admin của 2 kênh đó :popo_smile:
Thăng long kỳ đạo thì theo hướng livestream trận cờ. Vịt Ú thì bình luận các ván đấu của các danh thủ. Còn kênh youtube Cờ Tướng Dương Thành Bảo thì giải các hình cờ tàn từ căn bản đến tinh hoa cờ tàn.

Thăng long kỳ đạo thì theo hướng livestream trận cờ. Vịt Ú thì bình luận các ván đấu của các danh thủ. Còn kênh youtube Cờ Tướng Dương Thành Bảo thì giải các hình cờ tàn từ căn bản đến tinh hoa cờ tàn.
Nói chung chèn cái hình vô clip to đùng kiểu đó nhìn không có thiện cảm, mình nhìn hình thức không có thiện cảm nên cũng không có hứng xem nội dung lắm ;)

Nói chung chèn cái hình vô clip to đùng kiểu đó nhìn không có thiện cảm, mình nhìn hình thức không có thiện cảm nên cũng không có hứng xem nội dung lắm ;)
OK bạn, tùy mỗi người thôi. Vì bàn cờ nó nhỏ nên mình thay màn hình đen thành hình nền. Tuy nhiên, bàn cờ vẫn đẹp và tiếng nói rỏ. Cảm ơn đã góp ý.

Xin vui lòng nhận xét giúp kênh youtube ? Cờ Tướng Dương Thành Bảo ? Tinh Hoa Cờ Tàn
#chinachess vnchess #vietnamchess Cờ Tướng @ Tinh Hoa Cờ Tàn ✔️ Cờ Tướng Đỉnh Cao.

? Cờ Tướng Dương Thành Bảo ? Tinh Hoa Cờ Tàn chân thành cảm ơn anh em đã xem video và quan tâm đến kênh youtube Cờ Tướng Dương Thành Bảo Tinh Hoa Cờ Tàn.
Mình bì mờ quá bạn

OK bạn, cái máy của Việt chất lượng, điện thoại mình có 2 triệu hơn nên quay hơi kém, chắc là do mình quay thiếu ánh sáng để mình điều chỉnh ánh sáng thêm. Cảm ơn anh em đã góp ý về mãng này. Trước giờ không có quan tâm đến hình ảnh nhiều, chỉ quan tâm nội dung, chắc cũng là thiếu xót này mà kênh chưa phát triển. thanks!

Mình bì mờ quá bạn
Hình cờ bị mờ hay sao bạn ? Hình bàn cờ bị mờ hả bạn ? Cần cho sáng lên à ? Do quay thiếu ánh sáng hay sao bạn ? Cảm ơn đã cho ý kiến.
Cả bàn,và quân cờ bạn ,bạn chỉnh sáng lên coi

Mình bì mờ quá bạn

Cả bàn,và quân cờ bạn ,bạn chỉnh sáng lên coi
Mèn ơi ! Mình chỉnh sáng lên rồi. Bạn xem lại giúp, hay là cái máy tính hoặc cái điện thoại của bạn có bị mờ không hic. Xem lại giúp.

hình như bạn stretch cho nó full màn hình thì phải , chữ bị nhòe và ko cân với video hình ảnh vốn có của nó
Cảm ơn bạn đã nhiệt tình góp ý, những chữ nào bị nhè vậy bạn. Mong được góp ý.

Cần đầu tư thêm về chất lượng hình ảnh ạ @@

Bạn hướng dẫn khá là kỹ, nội dung ok á. Mình chỉnh góp ý phần giọng nói, bạn cần nói to và rõ chữ. Giọng bạn như giọng gió ấy, bị mất mất âm cuối hoặc nghe rất nhỏ, khó nghe lắm. Mình phải tập trung lắm để nghe á. Nhưng mà kênh rất hay, chúc bạn may mắn! :popo_bye: :popo_bye:

ví dụ như thế nào bạn ? hình ảnh nào cần thay đổi, cảm ơn.

Gửi cho bạn hình ảnh tham khảo có màu sắc sáng, dễ xem, dịu mắt. Hiện tại màu sắc bàn cờ của bạn không được hợp, cần làm dịu mắt vì xem cờ là phải chăm chú vào màn hình bàn cờ nhiều.

Chúc bạn nhiều thành công hơn nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back