Xin Việc Làm

mrvdkpro

Junior
Reactions
47
MR
0.302
em cần xin việc mmo ạ em từng làm công việc tao id apple và gmail phone , ai có công việc dạng lặp đi lặp lại thì cho e 1 slot với ạ. , e có kinh nghiệm và ngày oln 16/24

Last edited:
em cần xin việc mmo ạ em từng làm công việc tao id apple và gmail phone , ai có công việc dạng lặp đi lặp lại thì cho e 1 slot với ạ. , e có kinh nghiệm và ngày oln 16/24
Sao không tạo gmail rùi bán đi bạn. Không ai tuyển thì tự mình kinh doanh.

Upvote 0
Upvote 0
Nếu cậu có tầm 300 - 400k tiền vốn thì hãy mò cách dep tiền vào freebitco.in và xem qua tài liệu bài viết trên, hện người cùng làm của mình ở cách nhanh keiém được thu nhập tầm 100 000vnđ - 180 000 vnđ/ ngày chỉ sau tầm 12 ngày sau khi có tài khoản đủ tiêu chuẩn !
Công việc này mihf không hỗ trợ nhân rộng, mà chỉ nhận hỗ trợ 1 người thành 1 nhánh , tức là cao nhất bạn kiếm được 180 000 vnđ/ ngày , nó không nhiều , nhưng có thể giúp cậu có chi tiêu phát triển công việc khác !
Tất nhiên là nó có rủi ro, và rủi ro mìn có ghi trong bài !

Upvote 0
làm offer ko cần đầu tư thôi bác , time bác rảnh nhiều thế , nếu muốn cày offer thì pm mình , time đầu cần kiên trì kiếm tiền sẽ hơi ít về sau sẽ tăng tùy thuộc kỹ năng làm offer

Upvote 0

Ngoài mấy cái này bạn còn kỹ năng gì nữa không, ví dụ như: Chém Gió chẳng hạn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week