Suggest xin việc làm cho newbie .

NhuMotGiotLe

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tình hình là cũng rất bất bình các pro ạ . Em là newbie hoi , sức khoẻ em nói chung là hơi yêu em cũng đã thử đi tìm một số việc bên ngoài rồi mà không việc nào phù hợp với em cả . Chắc chỉ có thể kinh doanh thôi mà em lại chưa có vốn nhiều nên chắc em bây giờ em chỉ còn nước xin đi theo chân các pro để kiếm chút ít làm vốn . Em đã có vip 72 rồi . Ngoài ra thì kiến thức của em cũng hơi ít nhưng không sao em tiếp thu nhanh lắm ạ . Các pro có thể cho em xin 1 việc kiếm chút cơm cháo không ạ ^^ pain theo tuần ạ ^^ em xin cám ơn
YM em là [email protected]

bạn qua box captcha đi xin làm tạm bên đó rồi kiếm vốn kinh doanh .mà giờ newbie mình thấy chỉ muốn theo offer thôi nhỉ.
dạ vầng , offer nó nhàn hơn ạ . gõ capcha 1000 cái mưới đc 1 đô , như vậy thà em đầu tư làm rút gọn link thì 1 ngày cũng phải đc 6 đô ạ :( . theo offer cho có động lực kiếm với cả em cũng đang cần học hỏi ,

Upvote 0
dạ vầng , offer nó nhàn hơn ạ . gõ capcha 1000 cái mưới đc 1 đô , như vậy thà em đầu tư làm rút gọn link thì 1 ngày cũng phải đc 6 đô ạ :( . theo offer cho có động lực kiếm với cả em cũng đang cần học hỏi ,
Bạn đầu tư kiểu gì rút gọn link 6$/1 ngày ngon thế cho mình theo với.

Upvote 0
cái gì cũng cần có động lực mà bạn. chỉ bảo mình cái rút gọn link với, kiếm chút cháo.. đói quá.

Upvote 0
Có nhận đệ shortlink không pro? :rolleyes:

Upvote 0
NEW??????????????
Muốn làm off có động lực ? hay muốn làm off để giống các pro kia ngày vài chục $ vãi cả tit New mới ghê new gì mà như thế này

Upvote 0
Rút gọn link ngày đc 6$ thì bạn bá đạo gần nhất cái forum này r đấy. Tính ra 1 ngày phải kéo đc 10k view thì mới đc 6$ mà

Upvote 0
1000 clicks 1 ngày thì cũng khó quá nhờ :( thôi mờ pro em newbie , pro cứ chấp vặt em làm gì :(
đầu tư kiểu đó cũng cần theo quy trình hết bạn ạ, từ host, domain,...phần cuối cùng mới là fake traffic kéo về link rút gọn.
Tất cả chỉ là trên lý thuyết thôi bạn ạ. Còn offer thì...phải có sư phụ mới theo dc, vì vậy khuyên bạn nên đến với PTC free. Đó là tất cả những gì newbie cần mà k qua Captcha

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back