Xin tut reg VPS free

lemanh

Junior
Reactions
29
MR
0.003
Mọi người ai biết cách reg acc VPS dùng thử free không chỉ mình với?Xin chân thành cảm ơn!

cái này hình như có đợt thì phải

Upvote 0
Không biết free nhưng trial thì có hàng google ngon lắm c, dùng visa, master thật để reg nha, ko dùng loại thẻ prepaid

Upvote 0
Mọi người ai biết cách reg acc VPS dùng thử free không chỉ mình với?Xin chân thành cảm ơn!
hàng google cloud là tốt nhất đấy bạn..cho sài free 300$ nhé..còn mấy cái free trail từ các site khác chắc vài ngày ngủm rùi

Upvote 0
hàng google cloud là tốt nhất đấy bạn..cho sài free 300$ nhé..còn mấy cái free trail từ các site khác chắc vài ngày ngủm rùi
Sài free 300& là đc mấy ngày vậy bạn?cái nào sài đc vài ngày cũng đc ,hết lại reg có đc k?

Upvote 0
vísa ảo reg k dcd hã bạn

Upvote 0
vísa ảo reg k dcd hã bạn View attachment 90732
Người ta reg nát hết rồi. Ở VN thì thẻ ảo nào mới ra reg được tụi nó sẽ reg ào ào, xong lên hỏi "Có nhiều VPS làm gì ra tiền bây giờ,blah blah blah...." ->hậu quả: Google banned sạch,blocked luôn thẻ đó.

Upvote 0
hàng vps mà đào bit này free khó cân được! or cân được cũng không lời bao nhiêu! Chỉ có hàng Chùa mới đào bít oke thui! hàng chùa là gì thì google thêm nha bác!
bác giúp người thì giúp liền tay đi bác? :D hàng chùa nó như thế nào nhỉ? e seach google thì chỉ ra chùa Hàng ở HP thôi :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,355
170,480
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back