Ask Xin tư vấn về reup ko BKT

hienyeu

Junior
Reactions
148
MR
0.096
Xin chào mọi người , chiếu mới muốn hỏi ACE là em tính reup lại 1 vài mảng trong ngành nghề của em với mục đích là bán hàng. Không có ý định BKT. Vậy xin tư vấn từ ACE liệu kênh có tồn tại được không? Và nếu có nếu không thì ở mức độ nào ạ? Xin cám ơn ACE!

Xin chào mọi người , chiếu mới muốn hỏi ACE là em tính reup lại 1 vài mảng trong ngành nghề của em với mục đích là bán hàng. Không có ý định BKT. Vậy xin tư vấn từ ACE liệu kênh có tồn tại được không? Và nếu có nếu không thì ở mức độ nào ạ? Xin cám ơn ACE!
vẫn die như thường

bán hàng mà reup lại thì hơi khoai

Reup thì views sẽ khó lên. Vì bản thân Youtube họ có khả năng đọc được thông tin từng giây nhỏ trên video. Nếu video bạn tải lên đã trùng với video khác thì video của bạn khó lòng được đề xuất. Trừ khi bạn lấy nguồn reup từ bên tiktok hay bên facebook mang sang.
Bán hàng bằng tiếp thị với video đăng lên Youtube sẽ không hiệu quả bằng làm SEO và đẩy website. Vì người mua hàng họ hay tìm trên google chứ ít khi họ lên Youtube. Họ có thể lên đó xem review. Nên bạn cũng tận dụng được một phần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom