Xin tư vấn về fake IP bằng Proxy Sock5 cho giả lập Nox

Ads MMO

Staff member
Moderator
Reactions
3,690
MR
1.393
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào ae, mình mù mờ cái này nên xin ý kiến, hướng dẫn. Hi vọng có pro nào tình cờ đi qua cho mình vài câu hướng dẫn.

Mình đang chơi game vs vài acc nên định fake ip, info ... trên cái giả lập Nox. Hiện tại đang dùng cái app Proxy Manager cho cái Sock5 (bỏ tiền mua hẳn hoi :( ) thì có đổi IP khi check, nhưng đôi khi thử trên cái trang khác như whoer.net, nó vẫn xác định được là VN (mua Sock5 IP Mẽo) gì đó, dùng FPT v.v....

Vậy theo ae cái này có đúng nghĩa là thay đổi thông tin chưa, như vậy là game nó vẫn biết là VN mà nhỉ. ?

Ngoài cái app Proxy manage trên android thì còn app nào dùng tốt ko ?

Có cách nào khác khi dùng Proxy không ? giả sử như dùng cho toàn bộ máy tính mình, khi dùng giả lập được đổi địa chỉ luôn ...?

Hay mình có VPS, vậy làm ntn tạo ra cái Proxy từ cái VPS ấy ?

Xin vô dùng cảm ơn,

ứ ứ ứ

Sad Money GIF

Dùng proxifier fake cho Nox nhé, sock5 có thể là IP:port hoặc từ ssh (tùy bạn chơi cái nào), add rule trong proxifier add file Noxhandler gì ấy mình k nhớ rõ, trên proxifier chọn như hình.

Check 2 ô như hình dưới:

Xong vào Nox clear cache browser và thử lại xem đã thành IP fake chưa.
K làm được nữa thì pm skype mình chỉ cho.

Bác chủ thớt nhanh tay hỏi Support của Proxy Manager ngay hay là nhờ tiền bối KHL cũng Ok mà!

Dùng proxifier fake cho Nox nhé, sock5 có thể là IP:port hoặc từ ssh (tùy bạn chơi cái nào), add rule trong proxifier add file Noxhandler gì ấy mình k nhớ rõ, trên proxifier chọn như hình.
View attachment 187790
Check 2 ô như hình dưới:
View attachment 187791
Xong vào Nox clear cache browser và thử lại xem đã thành IP fake chưa.
K làm được nữa thì pm skype mình chỉ cho.
Thanks bạn,
cái proxifier là phần mềm, phải mua mấy chục $ hay sao ý đúng ko, bạn có bản cờ rách quần cho mình vs ^^!

Bác chủ thớt nhanh tay hỏi Support của Proxy Manager ngay hay là nhờ tiền bối KHL cũng Ok mà!
Proxy Manager là cái app trên CH Play mình tải về dùng thôi, lướt trên mạng thấy hướng dẫn dùng chứ biết là ai đâu mà liên lạc :(((
Cản bản đã mua Proxy hẳn hoi nhưng dùng app này thi thoảng check lại nó lại về IP gốc wifi chứ ko fake nữa, đang đang chơi game mà nó thế thì ai biết được mà lần :(((

Trước e setup thẳng bằng wifi của giả lập nox luôn bác thử nhé
Hiện mình đang dùng Proxy trên app Proxy Manager thì chắc là cũng đúng như wifi của giả lập nhỉ ? Cơ mà vì nó có vẻ ko ổn định ý :(

Thanks bạn,
cái proxifier là phần mềm, phải mua mấy chục $ hay sao ý đúng ko, bạn có bản cờ rách quần cho mình vs ^^!

Proxy Manager là cái app trên CH Play mình tải về dùng thôi, lướt trên mạng thấy hướng dẫn dùng chứ biết là ai đâu mà liên lạc :(((
Cản bản đã mua Proxy hẳn hoi nhưng dùng app này thi thoảng check lại nó lại về IP gốc wifi chứ ko fake nữa, đang đang chơi game mà nó thế thì ai biết được mà lần :(((

Hiện mình đang dùng Proxy trên app Proxy Manager thì chắc là cũng đúng như wifi của giả lập nhỉ ? Cơ mà vì nó có vẻ ko ổn định ý :(
hồi trc e dùng proxifier thì bị giống bác mà setting thằng bằng cách cấu hình proxy trong phần wifi thì không bị. Lâu rồi e k đụng giả lập nên cũng k nhớ

Thanks bạn,
send via pm hả? dùng key luôn.

hồi trc e dùng proxifier thì bị giống bác mà setting thằng bằng cách cấu hình proxy trong phần wifi thì không bị. Lâu rồi e k đụng giả lập nên cũng k nhớ
Để mình mò cái này ^^

send via pm hả? dùng key luôn.
Ý bạn là thà mua luôn à ^^

@KHL
Dùng proxifier vẫn không được các bác ạ :popo_cry: Cái whoer nó vẫn ghi IP gốc. Mà proxifier nó còn làm xung đột với Nox, để chục giây là không đánh chữ được trên Nox luôn.

Có bác nào biết cách fake toàn bộ IP cho Nox ko chỉ e với :popo_cry:
:popo_cry::popo_cry:

@KHL
Dùng proxifier vẫn không được các bác ạ :popo_cry: Cái whoer nó vẫn ghi IP gốc. Mà proxifier nó còn làm xung đột với Nox, để chục giây là không đánh chữ được trên Nox luôn.

Có bác nào biết cách fake toàn bộ IP cho Nox ko chỉ e với :popo_cry:
:popo_cry::popo_cry:
Tin tưởng thì inbox ultra mình làm cho, tầm 5p là xong. Mình làm app kiếm token, PP... bằng giả lập nên mấy cái giả lập phổ biển như blue, nox, ld... mình fake được hết.

cái web Whoer nó bị ngu đó bác, bác clear cache web đi là nó sẽ nhận mỹ, kiểm tra bằng ip2location thấy vô đc là được. Hoặc Whoer mà nó hiện DNS cờ mẽo là được.
Còn nhiều tiền thì dùng 911 fake qua proxifer

mình cũng đang dính cái này. Xài 911 xong đẩy port sang proxifier. Mình xài ldplayer, mặc dù đã add LdVBoxHeadless.exe vào rule, check phát đầu ra ip fake, phát thứ 2 ra ip VN. Để proxifier fake toàn máy thì ld ko chạy.

Mình đã góp thẳng với bên làm phần mềm proxifier cho Import list check và một số cái lặt vặt rồi, nó cũng hứa sửa đó nha!

...

Last edited:
Tin tưởng thì inbox ultra mình làm cho, tầm 5p là xong. Mình làm app kiếm token, PP... bằng giả lập nên mấy cái giả lập phổ biển như blue, nox, ld... mình fake được hết.
bác ơi bác check skype giúp e với, e đang gặp vấn đề tương tự thớt ạ. em cảm ơn bác

Chào ae, mình mù mờ cái này nên xin ý kiến, hướng dẫn. Hi vọng có pro nào tình cờ đi qua cho mình vài câu hướng dẫn.

Mình đang chơi game vs vài acc nên định fake ip, info ... trên cái giả lập Nox. Hiện tại đang dùng cái app Proxy Manager cho cái Sock5 (bỏ tiền mua hẳn hoi :( ) thì có đổi IP khi check, nhưng đôi khi thử trên cái trang khác như whoer.net, nó vẫn xác định được là VN (mua Sock5 IP Mẽo) gì đó, dùng FPT v.v....

Vậy theo ae cái này có đúng nghĩa là thay đổi thông tin chưa, như vậy là game nó vẫn biết là VN mà nhỉ. ?

Ngoài cái app Proxy manage trên android thì còn app nào dùng tốt ko ?

Có cách nào khác khi dùng Proxy không ? giả sử như dùng cho toàn bộ máy tính mình, khi dùng giả lập được đổi địa chỉ luôn ...?

Hay mình có VPS, vậy làm ntn tạo ra cái Proxy từ cái VPS ấy ?

Xin vô dùng cảm ơn,

ứ ứ ứ

Sad Money GIF
bạn xem hướng dẫn các app fake ip cho giả lập tại trang này https://doc.vsis.net/fake-ip-tren-gia-lap-android/ . Trước đây mình cũng như bạn đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,778
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom