xin tư vấn làm sao ko phải đi nghĩa vụ quân sự

cứ xăm hình là không phải đi đâu :) mình xăm kín tay này ! năm ngoái vào khám nó nhìn thấy nó cho về luôn :v

vãi 27 rồi
thoát lần này là xong đấy bác
à k ý e là h đến 27 vẫn gọi o_O còn e ms 20 thôi còn lo dài dài :mad:

cứ xăm hình là không phải đi đâu :) mình xăm kín tay này ! năm ngoái vào khám nó nhìn thấy nó cho về luôn :v
thế này chắc tuỳ địa phương quá

thế này chắc tuỳ địa phương quá
nhận ta làm đệ ta chỉ cho 1 cách ko bao giờ đi nghĩa vụ,có hơn 5 đứa thử rồi mà ko đi đứa nào

Khi nào chuẩn bị đi khám thì uống vài chén rượu vào bạn ạ.
Uống rượu hay cafe không đo được huyết áp. Nhưng đó chỉ là phương án tạm thời thôi. Nhiều lúc người ta bắt ở lại khi nào hết rượu ngta khám lại
Mình nghe mấy người nói khi khám song xuôi khi nào gần nhập ngũ sẽ có người ở Huyện đội về lấy quân lúc đó mình ko muốn đi thì bảo ngta cái là được mà

chơi game 24/24 cho mắt bị cận rồi đeo mắt kính vào là không lo đi

các bác cứu em
mấy năm tham gia mmo, gần đây ms ổn 1 tí mà nó gọi đi thì em lại về tay trắng mất @@
giả vờ cận là ok. mà giờ mới đi nghĩa vụ quân sự? chắc còn nhỏ tuổi ah

đút trực tiếp người phụ trách tuyển quân ở phường, thường là trưởng công an phường. Tiền quà cáp đi đi cho quen lớn rồi :))

mấy thằng chô mình nó trốn nvqs = cách tăng độ cận của mắt. chơi game nhìn màn hình pc gần hơn bình thường 1 tuần liên tục là đc thành quả 4 đi- ốp :confused:

đút trực tiếp người phụ trách tuyển quân ở phường, thường là trưởng công an phường. Tiền quà cáp đi đi cho quen lớn rồi :))
vãi cả quên :D
mấy thằng chô mình nó trốn nvqs = cách tăng độ cận của mắt. chơi game nhìn màn hình pc gần hơn bình thường 1 tuần liên tục là đc thành quả 4 đi- ốp :confused:
=.=
em *** tin
đi quân sự cũng đc tiền đó bác ;)
lúc trước khi thất nghiệp thi ok ko sao
nhung giờ đang kiếm đc it rồi bác @@ di 2 nam đc 15tr thôi

thiến

Tôi 23 rồi, mà đang có công việc làm ổn định, cũng lo lắng vụ này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445