Xin tool theo dõi hoạt động trên máy mình

SCAMDay

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Ngày mai là ngày cái ông bắt mạng vnpt ổng xuống ổng bắt,mà thường thì người ta bắt mạng thì người ta vào máy mình để đăng nhập vô cái trang gì ấy để nhập tài khoản mật khẩu để vô định cấu hình mạng nên em muốn cái 1 phần mềm có thể theo dõi hoạt động tài khoản mật khẩu.
Để sau này mình tìm cách hack mạng VNPT mình có biết 1 ông ổng hack được mạng vnpt mà hỏi ki bo không chỉ,mà cũng đúng cái đó sao chỉ nên đành tự thân vận động vậy !Bác nào có tut nào cho em với nha.tks

Theo tớ biết thì mấy ổng vô cái modem + điền thông tin mật khẩu như trên hợp đồng thôi mà :D mật khẩu nó cấp cho mình thì hack làm gì :(

Mà ý cậu là hack là sao, biết được mật khẩu default của modem rồi vào change password account adsl cho nó rớt mạng hả :D Hay phishing?

Theo tớ biết thì mấy ổng vô cái modem + điền thông tin mật khẩu như trên hợp đồng thôi mà :D mật khẩu nó cấp cho mình thì hack làm gì :(

Mà ý cậu là hack là sao, biết được mật khẩu default của modem rồi vào change password account adsl cho nó rớt mạng hả :D Hay phishing?
Thế nói như thế nếu giả thiết nếu như mà mình cài đặt tool xong hết và đứng nhìn ổng cài và ổng nhập mật khẩu lòng mừng mừng khi ổng cái xong ổng đưa mình cái tk + cái pass chắc khùng thúi ruột

keylog mà chơi, hoặc quay lại màn hình
mà cái vnpt họ cấp lại hết cho mình mà có gì đâu

ngày xưa bị mất mạng mấy hôm gọi lên tổng đài xin user với pass nó cho mà :):):):):)

thời nay mấy ổng toàn dùng table or smartphone (nếu có wifi) cấu hính thế cho sướng tội gì dùng máy khách hàng mà cấu hình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,537
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom