Help Xin tool check ví mew ạ

Forus228

Junior
Reactions
30
MR
0.016
Có số lượng ví quá lớn để lâu chưa check hết được, 4rum có bạn share nhưng hầu hết đều die, ai có cho em xin ạ, hậu tạ!

Code Imacros .js cho bác nào cần, tốc độ check 1s/ví.
Link: https://drive.google.com/open?id=1V_PbfyCk0WT1dPzJzvnuMFHaLn1CQIxU
Code chạy chuẩn trên Imacros bản 8.9.7.
Cách sử dụng: Lưu tất cả địa chỉ ví cần check vào file notepad và lưu vào ổ D với tên Mew.txt.
File kết quả sau khi check nằm trên ổ D với tên CheckMew.csv

Bạn cho mình địa chỉ ví mà check bị lỗi như bạn nói nhé để mình xem sao.
[Exception... "Component returned failure code: 0x80520012 (NS_ERROR_FILE_NOT_FOUND) [nsIChannel.open]" nsresult: "0x80520012 (NS_ERROR_FILE_NOT_FOUND)" location: "JS frame :: resource://imacros/utils.js :: detectBOM :: line 333" data: no], line -477 (Error code: -991)
lỗi này bị gì vậy bạn ơi. Cám ơn b trước

[Exception... "Component returned failure code: 0x80520012 (NS_ERROR_FILE_NOT_FOUND) [nsIChannel.open]" nsresult: "0x80520012 (NS_ERROR_FILE_NOT_FOUND)" location: "JS frame :: resource://imacros/utils.js :: detectBOM :: line 333" data: no], line -477 (Error code: -991)
mình cũng k biết lỗi gì luôn. Mình đã fb của mình bạn pm qua fb mình hỗ trợ tìm lỗi này nhé. Hoặc bạn check lại xem có làm đúng như mình hướng dẫn ở trên không? Bạn chú ý tên file chứa địa chỉ ví đúng chưa, đặt đúng ổ đĩa chưa, imacros đúng bản 8.9.7 chưa, firefox từ bản 56 trở xuống nhé.

mình cũng k biết lỗi gì luôn. Mình đã fb của mình bạn pm qua fb mình hỗ trợ tìm lỗi này nhé. Hoặc bạn check lại xem có làm đúng như mình hướng dẫn ở trên không? Bạn chú ý tên file chứa địa chỉ ví đúng chưa, đặt đúng ổ đĩa chưa, imacros đúng bản 8.9.7 chưa, firefox từ bản 56 trở xuống nhé.
mình check nó ra balance của eth ko ra token à b

lỗi này là do đang check bác mở file save check ra xem :3 đoán vậy :p

Code Imacros .js cho bác nào cần, tốc độ check 1s/ví.
Link: https://drive.google.com/open?id=1V_PbfyCk0WT1dPzJzvnuMFHaLn1CQIxU
Code chạy chuẩn trên Imacros bản 8.9.7.
Cách sử dụng: Lưu tất cả địa chỉ ví cần check vào file notepad và lưu vào ổ D với tên Mew.txt.
File kết quả sau khi check nằm trên ổ D với tên CheckMew.csv
cứ check đc mấy cái thì lại báo lỗi này là sao bác ơi

TypeError: e.slice(...).split(...)[1] is undefined, line 67 (Error code: -991)

Ví dụ vầy, thì bác cần cái Balance vs cái Ether Values thôi đúng hơm? Có cần rì # không?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,498
170,590
Latest member
dhungld

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom