Ask Xin tip làm khảo sát cho newbiew

Thaib181

Junior
Reactions
6
MR
0.001
Như tiltle, em bắt đầu hơn 1 tuần rồi, tạo mấy tài khoản để làm khảo sát ở các trang khác nhau, mỗi ngày cũng có vài khảo sát nhưng toàn bị loại từ vòng gửi xe, em có tham khảo cách điền thông tin ở mấu topic cũ rồi và làm theo nhưng vẫn toàn bị loại nên nản quá các bác ạ.
Các bác có vài mẹo vặt nào để làm khảo sát thì cho em xin với ạ...
Nhân tiện cho em hỏi bên trang Surevy time khi điền thông tin lúc vào khảo sát có cần khớp với thông tin mình đăng kí tài khoản không ạ, do em đăng ký nhiều trang nên ko nhớ rõ lắm, mà trang này thì ko có chỗ để xem lại thông tin cá nhân ?

Như tiltle, em bắt đầu hơn 1 tuần rồi, tạo mấy tài khoản để làm khảo sát ở các trang khác nhau, mỗi ngày cũng có vài khảo sát nhưng toàn bị loại từ vòng gửi xe, em có tham khảo cách điền thông tin ở mấu topic cũ rồi và làm theo nhưng vẫn toàn bị loại nên nản quá các bác ạ.
Các bác có vài mẹo vặt nào để làm khảo sát thì cho em xin với ạ...
Nhân tiện cho em hỏi bên trang Surevy time khi điền thông tin lúc vào khảo sát có cần khớp với thông tin mình đăng kí tài khoản không ạ, do em đăng ký nhiều trang nên ko nhớ rõ lắm, mà trang này thì ko có chỗ để xem lại thông tin cá nhân ?
Ban đầu em làm các khảo sát của VN ( cùng nhà quảng cáo nha )
Sau khi quen rồi thì chuyển qua các quốc gia khác chỉ là việc thay đổi ngôn ngữ, chỉ cần nhìn là nhận diện được khảo sát gì và trả lời thế nào nha em .

Upvote 0
em xem kỹ mấy cái này lắm rồi bác ạ, ko hiểu sao vẫn tạch
1 là ks đã đủ người. 2 là nhóm đối tượng mà bản ks đó hướng đến những người khác, ví dụ như những người già >u50 chả hạn. Nói chung là không chắc chắn 100% ăn được bác ạ, muốn chắc ăn thì chỉ có hỏi những người đi trước từng trả lời khả sát này thôi xong share lại xem ks này tl ntn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,347
170,470
Latest member
themanh24

Most viewed of week

Most viewed of week

Back