!!! Xin tên tool traffic chọn được traffic từ khách dùng chế độ Điện Thoại !!!

Reactions
0
MR
0.011
Như tiêu đề em xin tên tool traffic mà chọn được traffic từ khách dùng chế độ Điện Thoại ạ. Các tool như otohits phải copy user agent vào hoặc một số tool khác muốn chọn Device là Mobile phải mua gói Premium. Em muốn hỏi có tool nào cho phép cày traffic và dùng traffic đó mua chế độ traffic từ mobile không ạ?

Cảm ơn mọi người nhiều.

Như tiêu đề em xin tên tool traffic mà chọn được traffic từ khách dùng chế độ Điện Thoại ạ. Các tool như otohits phải copy user agent vào hoặc một số tool khác muốn chọn Device là Mobile phải mua gói Premium. Em muốn hỏi có tool nào cho phép cày traffic và dùng traffic đó mua chế độ traffic từ mobile không ạ?

Cảm ơn mọi người nhiều.
Có ! nhưng bác nên thuê coder code thì mới hoàn hảo như ý bác dc =D

chắc dùng phone boots kaka, sài gologin free đi bạn
Sài trực tiếp không giới hạn trên gologin hãng luôn.
Auto create sll theo list proxy, Auto download, and manager offline luôn.

✔️Auto Create: Tự động create số lượng lớn trực tiếp trên Gologin online, theo list proxy của bạn, và 1 số option khác như Platform, Canvas, Số profile cần tao...
✔️Download Profile: Tùy chọn nơi save profile của bạn trên máy tính của bạn, Download 1 or tất cả profiles của bạn về cùng lúc, Tùy chọn xóa or không xóa profile sau khi tải về
✔️ Manager Profiles: Chỉ cần trỏ tới folder bạn lưu profiles, là bàn có thể quản lý tất cả profiles của bạn, Có thể thay đổi Proxy, Run hay xóa profiles 1 cách dễ dàng.
bạn có thể download tại: https://t.me/ToolsKiemTrieuDoGroup/52441

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom