Xin soft Qlink add nhiều account

Status
Not open for further replies.

the_star

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hi all,

Khoảng 2 ngày nay nghe nói có soft Qlink add nhiều acc rồi bạn nào có soft này có thể chia sẻ cho anh em kô ? Cái này add nhiều acc để đánh sẽ đánh được nhiều hơn :) .

Bạn nào có nếu share thì mình cám ơn rất nhiều :) .

qlink dao nay bi dien lam danh sai 1 ty la khoa acc lien nen gio chuyen wa pix rui ma chuyen wa pix thi soft ko on tang pri hoai

Bạn sadbill giống mình,lúc trước làm cho qlink nhưng dạo này qlink điên quá
1)những code nào không thấy hay là ra hình ảnh thì chỉ cần gõ error 1 lần thôi là nó ban account lun:binhsua04:
2)những code có 2 chữ,1 chữ thấy còn chữ còn chữ còn lại không thấy hay là toàn ký tự đặc biệt thì nếu mình chỉ đánh phần chữ thấy thôi thì cũng bị ban account lun(làm mình phải bịa ra chữ thứ 2,nếu ko bị ban chán thiệt):binhsua04:
Bởi vậy mình quyết định sang pix cho nó lành

Bạn sadbill giống mình,lúc trước làm cho qlink nhưng dạo này qlink điên quá
1)những code nào không thấy hay là ra hình ảnh thì chỉ cần gõ error 1 lần thôi là nó ban account lun:binhsua04:
2)những code có 2 chữ,1 chữ thấy còn chữ còn chữ còn lại không thấy hay là toàn ký tự đặc biệt thì nếu mình chỉ đánh phần chữ thấy thôi thì cũng bị ban account lun(làm mình phải bịa ra chữ thứ 2,nếu ko bị ban chán thiệt):binhsua04:
Bởi vậy mình quyết định sang pix cho nó lành
sang pix cung kho song go 1200code thi moi dc tinh 1000code

Em xài soft free share trên forum. Gõ nhiêu nó tính nhiêu chẳng thấy thiếu gì cả :|
Dạo này pĩ dễ tăng pri thiệt :((

sang pix cung kho song go 1200code thi moi dc tinh 1000code
Bằng chứng ở đâu mà bảo gõ 1k2 code tính 1k code ? Mình đã chơi nhiều thể loại Captcha trừ thằng Kolo ra thì chả có cái nào = Pix cả :(

Xin cái soft Qlink mà các bạn bàn pix kô àh :( .

Khổ nỗi mình đánh pix là bị tăng pri àh lần nào cũng vậy, riết bị ám ảnh kô dám làm pix luôn :( .

Xin cái soft Qlink mà các bạn bàn pix kô àh :( .

Khổ nỗi mình đánh pix là bị tăng pri àh lần nào cũng vậy, riết bị ám ảnh kô dám làm pix luôn :( .

qlink add nhiều acc free thì mình ko biết nhưng cách đây vài ngày xiao đã fix lại soft cũ lỗi ban 24h ở mấy tháng trước mà xiao thì phải mua hoặc bạn làm group nào nếu group đó có mua soft của xiao thì họ sẽ cấp cho bạn luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,831
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week