Xin rút tiền bảo hiểm

Status
Not open for further replies.

iExchanger

Banned
Reactions
127
MR
0.000
Đang trong quá trình hoàn thiện site và cũng tìm đủ đối tác cần thiết nên tạm rút bảo hiểm về mua sữa cho con :binhsua20:

Số tiền hiện có: 20.000.000Đ
Số tiền muốn rút: 18.000.000Đ

Shin đọc topic này thì set lại số tiền bảo hiểm trong account của mình để anh em biết cho tiện giao dịch. Sau thời gian quy định không có kiện cáo gì thì shin hoàn lại tiền vào tài khoản Vietcombank ở More Infor - 0491001782070 - Duong Hoang Manh Tuan giúp mình nhé

Thanks

Last edited by a moderator:
Chào bạn,

Như mình có thông báo từ trước, mình sẽ Refund toàn bộ phí bảo hiểm của bạn vào ngày mai.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
BQT MMO4ME

admin sao gửi info hơn 10 ngày rồi k chịu set lên pro gì hết vậy @@

admin sao gửi info hơn 10 ngày rồi k chịu set lên pro gì hết vậy @@

Chào bạn,

Bạn kiểm tra lại Email mình đã Reply nha. Và đây là Topic về vấn đề khác. Bạn nên liên lạc trực tiếp vào Email nha.

Thân

H mới đọc đựoc pm của shin. Mình đóng bảo hiểm để hoạt động ở khu vực small ex như bao mem khác, không hiểu vì lý do gì riêng mình phải verify infor nhỉ? Nhưng thôi trong thời gian này mình cũng đang bận nên shin refund toàn bộ bảo hiểm cho mình cũng đựoc

Thank shin

H mới đọc đựoc pm của shin. Mình đóng bảo hiểm để hoạt động ở khu vực small ex như bao mem khác, không hiểu vì lý do gì riêng mình phải verify infor nhỉ? Nhưng thôi trong thời gian này mình cũng đang bận nên shin refund toàn bộ bảo hiểm cho mình cũng đựoc

Thank shin
Toàn bộ ng đóng bh đều phải nộp info mà, k phải riêng bạn đâu :D

Chào bạn,

Không ai kiện cáo gì nên mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản VCB của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week