xin rút bảo hiểm

Status
Not open for further replies.

pokersss

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Insuree Balance
0
Lý do: Bỗng dưng thèm tiền.
Tài Khoản nhận lại tiền bảo hiểm : VCB, số tk: 0361000200923 , tên tk NGUYEN THI MAI HUONG
thanks admin

Last edited by a moderator:
Up nè đợi admin trả tiền bảo hiểm cho mình.

sao nhận được tiền rồi mà vẫn đòi tiền là sao:binhsua01:, chả nhẽ đc 2 lần tiền:binhsua04:

sao nhận được tiền rồi mà vẫn đòi tiền là sao:binhsua01:, chả nhẽ đc 2 lần tiền:binhsua04:
Eo quăng gạch vừa thôi nhá, cho quả bom thối giờ.
Admin cho hỏi bao h thì mình nhận đc tiền zậy.

- - - Updated - - -

Edited lý do ngưng việc hichic

7 ngày không ai khiếu nại thì nhận tiền! hì hì

Info bạn thấy có tiền bảo hiểm đâu, hay admin xóa rồi chờdduurr ngày rút........

Info bạn thấy có tiền bảo hiểm đâu, hay admin xóa rồi chờdduurr ngày rút........
Ừm chắc vậy đó, tại 7 ngày mà.

- - - Updated - - -

Mà mình đã nhận bảo hiểm chưa admin ơi, mình cũng k biết nữa. Comment hộ mình cái

Ừm chắc vậy đó, tại 7 ngày mà.

Mà mình đã nhận bảo hiểm chưa admin ơi, mình cũng k biết nữa. Comment hộ mình cái
Khi bạn thông báo rút tiền bảo hiểm thì Admin Shin sẽ bỏ cái mục bảo hiểm của bạn đi và đúng 7 ngày sau thì Admin Shin sẽ pay lại cho bạn theo rule.
Trường hợp của bạn lại rơi vào Mùng 1 tết nên có thể đến tận mùng 9 Admin Shin mới refund (theo đúng lịch làm việc nghỉ tết ấy mà) nên bạn chịu khó đợi vậy. :D

Khi bạn thông báo rút tiền bảo hiểm thì Admin Shin sẽ bỏ cái mục bảo hiểm của bạn đi và đúng 7 ngày sau thì Admin Shin sẽ pay lại cho bạn theo rule.
Trường hợp của bạn lại rơi vào Mùng 1 tết nên có thể đến tận mùng 9 Admin Shin mới refund (theo đúng lịch làm việc nghỉ tết ấy mà) nên bạn chịu khó đợi vậy. :D
Cám ơn cậu nha.

YM: demi.delilah 133.7 paypal cần sell nì.

Chào bạn,

Đã qua thời gian 1 tuần và không ai kiện cáo gì nên mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản VCB của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6