Request Xin rút bảo hiểm

Status
Not open for further replies.
Cmt này chỉ mang hình thức thông cảm với những bạn tiền mất tật mang. Cmt này không mang hình thức gây bạo lực, hay ám chỉ một thành viên hay tổ chức kinh tế nào nên đừng lôi mình vào chuyện báo công an nhé. Mình sợ C50 lắm. :p

đã nhận dc tiền của thớt

Mình không làm dịch vụ ở VN nữa nên xin rút hết tiền bào hiểm nhé.

Ngân hàng : VCB
Số TK : 0381002923450
Tên Chủ TK : NGUYEN DANG KHOA
giả 50k Zipp đã nào, đã dep vào nhưng thiếu nội dung đã bổ sung nội dung trên wall và trên yahoo. giờ xin trả 50k zipp

Sang nay mình sẽ online support cả yahoo mail để xử lý hết mọi trục trặc cho anh em nhé. Hẹn 9h online.

Sang nay mình sẽ online support cả yahoo mail để xử lý hết mọi trục trặc cho anh em nhé. Hẹn 9h online.
Đã rút Bảo hiểm thì bạn vui lòng Edit lại chữ ký của bạn nha :)

Không ngờ lời nói của mình linh ứng sớm thế :D

giả 50k Zipp đã nào, đã dep vào nhưng thiếu nội dung đã bổ sung nội dung trên wall và trên yahoo. giờ xin trả 50k zipp

up cho ae nào chưa biết vào đọc, ko lại bị xỏ mũi

;)
Hok bít có liên quan j Zippcoin hok đây. Anh ý rút xong mak zippcoin di lun là hỉu :v

chưa được 1 ngày mà đã rút hết bảo hiểm. làm cho anh em ở đột kích phát hiện nghi vấn hack.

https://www.anything-e.com/news/17.html
Hiện tại dịch vụ chúng tôi không chấp nhận Zippcoin từ các tài khoản có hoạt động gian lận. Một khi chúng tôi phát hiện thì tài khoản đó sẽ bị khóa vĩnh viễn.
:D

:confused: THÁNH , 1 NGÀY XONG BẢO HIỂM RỒI. CHẮC CÓ QUEN BIẾT CHÍNH QUYỀN ĐÂY

Bảo hiếm giam lại 1 tuần nếu ko có tranh chấp mới thì mới cho rút mà nhỉ .. :eek:

Bảo hiếm giam lại 1 tuần nếu ko có tranh chấp mới thì mới cho rút mà nhỉ .. :eek:
:confused: THÁNH , 1 NGÀY XONG BẢO HIỂM RỒI. CHẮC CÓ QUEN BIẾT CHÍNH QUYỀN ĐÂY
chưa được 1 ngày mà đã rút hết bảo hiểm. làm cho anh em ở đột kích phát hiện nghi vấn hack.

Admin mới gỡ mác bảo hiểm chứ tiền thì 1,2 tuần sau mới refund mà :)

Admin gỡ số tiền bảo hiểm xuống để tránh trường hợp member tưởng còn tiền bảo hiểm rồi giao dịch với him.
Thực tế là Admin vẫn chưa refund lại cho him đâu nhá :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,463
Latest member
congnghevangnet

Most viewed of week

Most viewed of week