Xin rút bảo hiểm

Status
Not open for further replies.

BUYLRvn

Newbie
Reactions
101
MR
0.000
Lí do: Cùng với sự sụp đổ của LR mình cũng như các exchanger khác chịu tổn thất không nhỏ. Nay xin được rút tiền bảo hiểm 10 triệu về trả nợ và kiếm cửa khác làm ăn.
Tài khoản nhận: Vietcombank - 0491000018856 - Lê Tuyết Hương

P/S: Buylr.vn cảm ơn mọi người thời gian qua đã ủng hộ cho dịch vụ của chúng mình. Xin chia buồn cùng admin Shin và các anh em mmo4me bị tổn thất trong đợt sóng gió này.

chia bùn cùng bác, 1 dịch vụ tốt lại ra đi...thật tiếc!!!

Buồn. Không biết nói gì hơn. Chúc bạn thành công .Tổn thất quá lớn đối với dân MMO.
Chúc tất cả các bạn MMO sớm đạt được những gì đã mất. "Đừng tuyệt vọng, tôi ơi, đừng tuyệt vọng"( Đang nói với chính mình)

tạm biệt bác! site bác giá tốt nhất theo em thấy đó

Thua keo này! ta bày keo khác! sao phải rút lui sớm thế bác!
Chia buồn cùng bác ! vụ này e cũng ko ít! :binhsua96:

Xin cảm ơn các exchanger như bạn. Sự ra đi của bạn và một số exchanger khác cũng là tổn thất không nhỏ với AE MMO. Hy vọng các bạn có thể comback ! Chúc bạn thành công trên con đường sắp tới!

Một dịch vụ mới ra đời nhưng khá ấn tượng và trước đây mình cũng hay giao dịch (nói nhỏ là khi làm site muathe247.com mình cũng có tham khảo và sử dụng 1 số thành phần của buylr.vn nữa :D)

Chào bạn,

Xin lỗi bạn về sự chậm trễ này.

Đã qua thời gian 1 tuần và không ai kiện cáo gì nên mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản VCB của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,554
Latest member
minhnb2810

Most viewed of week