Suggest xin phép admin duyệt

BlueOcean

Pre-verified
Reactions
3
MR
0.002
Hiện mình đang có 1 kênh đầu tư kêu gọi vốn và sinh lợi, quỹ tạo ra với mục đích là trade forex và có thể rút tiền ngay thông qua ngân hàng VN và USDT và thậm chí nếu có muốn ngưng không góp vốn nữa cũng có thể rút vốn và thời gian tối đa 7 ngày làm việc tiền sẽ về và thường thì chỉ vài ngày là tiền về. Nay xin phép admin cho phép mở topic để ghi thông tin đầu đủ về cty và cũng như là hình ảnh về công ty của kênh đầu. Mong được admin duyệt vì kênh này là tiền tươi không phải kiểu hứa hẹn và hẹn hò nên sẽ không phải là kênh lừa đảo.

Upvote 0
theo như link bác đưa thì mình có xem mục 6 bác xem lại nhé
6. Nghiêm cấm mọi hình thức sau :

• Kêu gọi vốn ngoài topic được mở.
cái này là mình xin lập topic để kêu gọi vốn chứ ko có kêu gọi vốn ngoài topic mình lập mong được xem xét

Upvote 0
Hi bạn, forum nghiêm cấm kêu gọi vốn dưới mọi hình thức, bạn có thể inbox admin Shin để biết thêm chi tiết.
Hình thức mình gửi link bạn là tạo điều kiện gọi vốn thông qua hình thức PAMM and COPY trong forex.

Upvote 0
Bỏ đi mà làm người
cẩn thận từ ngữ chút ông.
Đôi khi sự bực tức đến từ những câu nói xàm như ông nói đó, vì người nghe không làm chủ được bản thân, rồi người nghe được câu nói đó sau này họ sẽ truyền câu nói đó đến cho người khác, gieo rắc sự bực tức khắp xã hội.

Upvote 0
Nay xin phép admin cho phép mở topic để ghi thông tin đầu đủ về cty và cũng như là hình ảnh về công ty của kênh đầu.

Cty của bạn hay bạn là chi nhánh ủy quyền hay chỉ là dạng upline kiếm ref ?
Mình đoán chắc là ko phải 2 vế đầu, vì nếu bạn thuộc 2 vế đầu thì bạn ko cần tốn time lập top ở đây mà chỉ cần điều hành cho đội ngũ team làm thay rồi :popo_big_smile:

Hiện mình đang có 1 kênh đầu tư kêu gọi vốn và sinh lợi, quỹ tạo ra với mục đích là trade forex
kênh này là tiền tươi không phải kiểu hứa hẹn và hẹn hò nên sẽ không phải là kênh lừa đảo.

Kênh này là 1 dạng đầu tư ủy thác hay sao ? Đa phần những lời hay ý đẹp từ đầu chẳng ai PR xấu hay nói quá nhiều đến vấn đề rủi ro cả, kênh nào cũng đều nói chắc ăn này nọ rồi dần dần cũng theo kiểu như hyip hoặc mô hình ponzi cả thôi :popo_sweat:

Căn bản nếu đã chắc ăn về lợi nhuận thì bạn nên huy động vốn từ phía gia đình người thân, nội ngoại dòng họ 2 bên chắc cũng dư chứ đâu cần kêu gọi người dưng trên này, tự nhiên có kênh ngon ăn và ăn chắc thì chẳng ai đi mách cho người dưng đâu.

Dân điểm của mình chỉ nói thế, còn ai sao thì kệ, tiền của ai thì người nấy tự quản.

Mình xin té khỏi top này. Gút lắc ôn !!!

Upvote 0
Cty của bạn hay bạn là chi nhánh ủy quyền hay chỉ là dạng upline kiếm ref ?
Mình đoán chắc là ko phải 2 vế đầu, vì nếu bạn thuộc 2 vế đầu thì bạn ko cần tốn time lập top ở đây mà chỉ cần điều hành cho đội ngũ team làm thay rồi :popo_big_smile:

Kênh này là 1 dạng đầu tư ủy thác hay sao ? Đa phần những lời hay ý đẹp từ đầu chẳng ai PR xấu hay nói quá nhiều đến vấn đề rủi ro cả, kênh nào cũng đều nói chắc ăn này nọ rồi dần dần cũng theo kiểu như hyip hoặc mô hình ponzi cả thôi :popo_sweat:

Căn bản nếu đã chắc ăn về lợi nhuận thì bạn nên huy động vốn từ phía gia đình người thân, nội ngoại dòng họ 2 bên chắc cũng dư chứ đâu cần kêu gọi người dưng trên này, tự nhiên có kênh ngon ăn và ăn chắc thì chẳng ai đi mách cho người dưng đâu.

Dân điểm của mình chỉ nói thế, còn ai sao thì kệ, tiền của ai thì người nấy tự quản.

Mình xin té khỏi top này. Gút lắc ôn !!!
Khi nào mình được mở topic thì mình sẽ trình bày rõ còn bây giờ mình không được phép sẽ bị block nick bạn thông cảm nhé, mình đang chờ admin duyệt mình sẽ nói rõ và cũng như giải đáp thắc mắc cho bạn biết, kênh này là tiền tươi thóc thật và từ đó giờ chưa có kênh nào trả tiền lãi hay cho rút vốn của nhà đầu tư về ví USDT hay là về bank chỉ trong vài ngày nhé. Bạn chờ admin duyệt thì bạn sẽ được biết những cái bạn muốn biết xin cám ơn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,350
170,471
Latest member
0981836135

Most viewed of week

Most viewed of week

Back