Xin nhận định của các bro về CYBERMILES

truonglost

Senior
Reactions
137
MR
0.918
Tình hình là 12h đêm nay nó mở bán token rồi , theo mấy bác thì coin này có thực sự khủng như người ta nói trong khi em mấy rất người quan tâm ạh

không có vốn nhiều thì k nên đu theo mấy cái ico này. nó hút dc vốn là nó nẽxt thôi

Mình ko tuyển ref nên đánh giá khách quan cho bạn
Mình tham gia 3 ICo gần đây là UQUID, INDAHASH và tối nay có tham gia Cybermiles của 5miles
3 cái ICO này khác với các dự án mọc như nấm với tên gọi ICO Lending, mấy dạng ICO ra sau ăn theo BCC thì đều rủi ro, vì ko phải là coin thực, ko có blockchain, ko thể đào được, coin tự sinh ra bán......
Còn 3 con UQuid, Indahash và Cybermiles thì ko phải là dạng trên, là dạng coin thuần, phát triển theo hướng ICo truyền thống, nên được ủng hộ khá nhiều, tuy không dám nói là an toàn nhưng sẽ đáng đầu tư hơn mấy dạng ICO kia
Điều quan trọng ở ICO hiện tại là cộng đồng nữa, cứ ICO nào có cộng đồng hô hào nhiều thì cho dù vẽ ra bán cũng có thể lên giá cao, do đó bạn thích thì tham gia 1 ít cũng chả sao, mình nghĩ ko lỗ đâu
Tuy vậy, đầu tư luôn có rủi ro, hãy đầu tư bằng tiền nhàn rỗi thôi nhé

Ông Lê Ngọc Tuấn – Nhà Đầu Tư Tài Chính tại Việt Nam chia sẻ: "Tôi có khá nhiều kinh nghiệm trong các dự án ICO tại Việt Nam, sau khi nghiên cứu về tiềm năng của dự án này tôi đánh giá cao đội ngũ 5miles. Cybermiles biết dựa trên nền tảng thương mại điện tử và công ty dịch vụ tài chính hàng đầu đến từ 5 quốc gia khác nhau sở hữu một hệ sinh thái rõ ràng và sẵn sàng để ứng dụng các mô-đun hợp đồng thông minh vào các nhu cầu marketplace thực tế. Với hơn 12 triệu người dùng và hàng triệu giao dịch thương mại, 5miles cung cấp CyberMiles và các mô-đun hợp đồng thông minh với một hệ sinh thái lớn mạnh nhằm nhanh chóng phát triển và mở rộng quy mô ứng dụng marketplace.

Coin này ko đào được nhé , tạo ra bằng cách hold coin và nhận 8%/năm . Tầm này ko chơi thằng này thì chơi thằng nào . Mấy trò ico này tốt nhất nên là người vào đầu và rút ra ở giữa . Chả ai nói trc đc gì đâu

Con Cybermile này có team mạnh quá, với hướng làm thương mại điện tử cũng đang hot, em cũng vào 1 ít.

Con này mình thấy tiềm năng, ko chơi ICO nhưng có mua trữ trên sàn, hiện tại đang có giá 0.18$/Cybermile (Mã của hắn là CMT nhé các cụ!)

coin này hold dài lâu nhé

coin này cá nhân mình nhận định thì ko khả quan lắm
nó mở bán coin để hút vốn mở rộng kd chứ chưa chắc đã thiên về phát triển coin
ý kiến cá nhân mình là vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,695
Latest member
Quybmt
Back