Ask Xin net cho website 10k real

View 5 ~ 8k ai thuê baned ko. còn cho mobile vài baned vs PC nhé. zl : 0949. 8 bảy 1 năm 22

Em có site vn được 10k real mà chỉ được tiền mỗi thằng popcash ( 1$/ngày ) :( đang chơi mgid được gần 1 tháng thì nó chơi quả neft click em ( mỗi lần ấn vào qc thì nó hiện thêm chữ go :( từ đó dẹp luôn ) có pro nào cho xin net sống với

View attachment 127370

View attachment 127371
bác có thể chơi mấy thằng khác , còn nhiều thằng mà lên google search là cả đống =))) mà view thật thì chơi ga cũng đc mà bác

bác có thể chơi mấy thằng khác , còn nhiều thằng mà lên google search là cả đống =))) mà view thật thì chơi ga cũng đc mà bác
mình đk ga ko đc nhỉ @@~ view mình thật mà site phim cahc81 ko dc duyệt

mình đk ga ko đc nhỉ @@~ view mình thật mà site phim cahc81 ko dc duyệt
bác làm site phim àh ??? thường hay cập nhật phim ko ? tại em cũng nghiện phim

sớt tẹo trên 4rum đầy, cái topic nào mở cách đây 2,3 năm mà còn sống thì real là ngon nhất. cpm cũng rẻ như ptc roài nên cố gắng tạo vài cái 10k chứ 1 cái không ăn thua đâu :rolleyes:

sớt tẹo trên 4rum đầy, cái topic nào mở cách đây 2,3 năm mà còn sống thì real là ngon nhất. cpm cũng rẻ như ptc roài nên cố gắng tạo vài cái 10k chứ 1 cái không ăn thua đâu :rolleyes:
:( sad chẳng lẽ lại đi treo qc cá độ như mấy web khác

:( sad chẳng lẽ lại đi treo qc cá độ như mấy web khác
ptc cũng được, ngày làm chục web, cũng kiếm được vài đô roài, có người làm nhiều web ptc hơn thì kiếm hơn, còn cpm thì không phải click, nhưng phải làm chục cái tương tự thì mới ngon :rolleyes: quan trọng là phải hàng thật, thì tiền tươi sẽ về :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom