Xin mượn thẻ Visa ( có 1$ là được )

Reactions
4
MR
0.000
số là em đăng kí 1 trang cho phép học thử 1 tuần, nhưng nó bắt nhập acc thẻ visa ( or AMEX , masster ), 1 tuần sau thích thì thanh toán ( 25$ ), giờ nó yêu cầu nhấp thẻ để nó gửi 1$ xem có dc k.

bác nào có visa or master or amexx ( không có tiền cũng được ) cho e mượn e đăng kí cái. cần số thẻ, tên và 3 số mật khẩu đấy ạ, em đăng kí cái . nếu được e hậu tạ sau ạ.

Vãi, mượn vậy thì cho bạn cái thẻ luôn cho xong :))

Upvote 0
Vãi, mượn vậy thì cho bạn cái thẻ luôn cho xong :))

cái này là thông tin cá nhân chứ dại gì mà cho mượn mà mang họa ah , dễ chết lắm

Upvote 0
nhìn cái title hết hồn, ko biết nai thiệt hay giả vậy ta :hihi:

Upvote 0
dạ thì visa nước ngoài ấy ạ. híc. thạt đấy. gọi là cho e cái visa bị bỏ đi ( hết tiền ) nhưng vẫn giao dịch dc. chưa hết hạn ấy ạ

Upvote 0
số là em đăng kí 1 trang cho phép học thử 1 tuần, nhưng nó bắt nhập acc thẻ visa ( or AMEX , masster ), 1 tuần sau thích thì thanh toán ( 25$ ), giờ nó yêu cầu nhấp thẻ để nó gửi 1$ xem có dc k.

bác nào có visa or master or amexx ( không có tiền cũng được ) cho e mượn e đăng kí cái. cần số thẻ, tên và 3 số mật khẩu đấy ạ, em đăng kí cái . nếu được e hậu tạ sau ạ.
CC mà cho mượn thì chỉ có người khùng mới dám cho bạn mượn thôi

Ra ACB làm cái visa 15 phút sau lấy, muốn làm gì thì làm

Upvote 0
thế k ai có cc chùa 1$ à trời . huhu

- - - Updated - - -

mình chỉ mượn đăng kí trên trang đó, sau đó 1 tuần ngồi down video thôi mà. mình học thiết kế web mà k có tiền phải làm thế chứ. k thì đóng 1 năm 370$ đấy. chứ mình cũng chả cần thông tin làm gì.

Upvote 0
ông này khờ thật , thẻ Visa hay Master card là có cả thông tin cá nhân của chủ thẻ , làm sao mà cho mượn đc =)) mượn rồi lâu lâu để người ta nạp tiền vào làm 1 mẻ cho đã hả

ACB thẳng tiến 10 phút là xong ko phải lăn tăn xin xỏ , voite cho bác UG nào đi qua cho cậu này 1 cái *** của hội nước ngoài mà dùng

Upvote 0
thế k ai có cc chùa 1$ à trời . huhu

- - - Updated - - -

mình chỉ mượn đăng kí trên trang đó, sau đó 1 tuần ngồi down video thôi mà. mình học thiết kế web mà k có tiền phải làm thế chứ. k thì đóng 1 năm 370$ đấy. chứ mình cũng chả cần thông tin làm gì.

Cần thì ra ngân hàng làm cái visa thì mấy.Chứ cái topic như này lập ra bạn biết như nào rồi.

Upvote 0
:binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Upvote 0
Tắt máy học bài đi cháu :binhsua48:

Upvote 0
Trời à bạn ngây thơ quá, với trình như vầy nếu như có ai cho bạn 1 con cc chùa là hại bạn chứ ko phải giúp bạn. Vì khi bạn dùng nó bạn chính là kẻ ăn cắp cc của người khác, C50 có hỏi thăm thì mọi hậu quả bạn sẽ gánh .

Upvote 0
Có ai cho chủ thớt mượn chưa, để @songthan cho mượn =))

Upvote 0
:binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52::binhsua52:bó tay thớt

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom